☎ 0938 11 23 99
tìm camera

Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4

Giá : 1.180.000
Giá Khuyến Mãi:
Sản Phẩm: camera KBvision
CAMERA QUAN SÁT KBVISION KX-2013S4 LÀ DÒNG CAMERA 4 IN 1 HỖ TRỢ TỚI 4 CÔNG NGHỆ CAMERA (CVI/TVI/Analog/AHD).SẢN PHẨM SỬ DỤNG CẢM BIẾN HÌNH ẢNH 1/2.7" 2.1 MEGAPIXE PANASONIC CHIPSET. ĐỘ PHÂN GIẢI HÌNH ẢNH (1920X1080).GÓC NHÌN BAO PHỦ LÊN TÓI 83 độ . CÓ HỖ TRỢ HỒNG NGOẠI LÊN TỚI 30M .SẢN PHẨM PHÙ HỢP CHO VĂN PHÒNG KHO XƯỞNG,SIÊU THỊ,GIA ĐÌNH,...

Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4

🎥 Đặt Điểm Camera Quan Sát KX-2013S4 Thông Số
📸 Camera KX-2013S4 camera KBvision
👍🏻 Độ Nét FULL HD 1080P
🛡 Công Nghệ Camera Dùng AHD CVI TVI BCS
💯 Điểm Nỗi Bật Thường
🕯 Giám Sát Ban Đêm
🏟️ Thiế Kế
CAMERA QUAN SÁT KBVISION KX-2013S4 LÀ DÒNG CAMERA 4 IN 1 HỖ TRỢ TỚI 4 CÔNG NGHỆ CAMERA (CVI/TVI/Analog/AHD).SẢN PHẨM SỬ DỤNG CẢM BIẾN HÌNH ẢNH 1/2.7" 2.1 MEGAPIXE PANASONIC CHIPSET. ĐỘ PHÂN GIẢI HÌNH ẢNH (1920X1080).GÓC NHÌN BAO PHỦ LÊN TÓI 83 độ . CÓ HỖ TRỢ HỒNG NGOẠI LÊN TỚI 30M .SẢN PHẨM PHÙ HỢP CHO VĂN PHÒNG KHO XƯỞNG,SIÊU THỊ,GIA ĐÌNH,... Thông tin Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 mang tính chất tham khảo để biết chính xác hơn vui lòng liên hệ bộ phận kỹ thuật để được tư vấn thêm,
Camera Quan Sát Hệ thống camera quan sát dần được phát triển đáp ứng nhu cầu của người dùng. Khi nói đến độ uy tin và chất lượng phải kể đến Camera Quan Sát cụ thể là dòng KX-2013S4 . Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 đi kèm với sản phẩm này là 1 bộ camera đường truyền tốc độ cao hình ảnh cực sắc nét và chi tiết khi theo dõi từ xa.Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 là nơi chuyên lắt đặt trực tiếp các dòng camera uy tín chất lượng.

Chất Lượng Hình Ảnh FULL HD 1080P Trên Sản Phẩm KX-2013S4 Giám Sát Sắt Nét Trên Điện Thoại Máy Tính


camera KX-2013S4 có độ phân giải full HD 1080P cho hình ảnh rõ nét, camera trang bị chip xử lý hình ảnh thế hệ mới nhất cùng đèn hồng ngoại thông minh (Smart IR) tự động chuyển chế độ ngày đêm, tầm xa hồng ngoại đạt 20m giúp quan sát ngay cả khi không có ánh sáng mặt trời. Bộ camera Full HD 2.0 có độ phân giải cao phù hợp để lắp đặt cho các công trình lớn nhỏ gia đình,cửa hàng,trường học giám sát từ xa qua thông qua phần mềm được cài đặt sẵn trên thiết bị điện thoại thông minh xem mọi lúc mọi nơi dù bất cứ nơi đâu miễn sao có mạng internet hoặc 3g,4g.
Việc lựa chọn camera giám sát KX-2013S4 cho các cửa hàng, phòng tập thể thao chính là sự lựa chọn hợp lý. Với công nghệ ngày càng hiện đại Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 cũng được nâng cấp trang bị chip cảm biến hình ảnh thế hệ mới nhờ đó mà chất lượng hình ảnh cũng được nâng cao rất là nhiều.

Không chần chừ gì nữa mà hãy sở hữu ngay cho hình hệ thống camera camera KBvision KX-2013S4 chính hãng chất lượng tốt. Ngoài ra Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 còn đem lại thẩm mỹ cao cho công trình do được thiết kế với vẻ ngoài chắc chắn, tinh tế với dạng camera

THÔNG SỐ KỸ THUẬT CAMERA QUAN SÁT : CAMERA QUAN SÁT 4 IN 1 KBVISION KX-2013S4 

Camera 4 in 1 hồng ngoại 2.1 Megapixel KBVISION KX-2013S4
 
- Camera 4 in 1 (AHD/CVI/TVI/CVBS).
 
- Chuẩn nén hình ảnh: H265.
 
- Độ phân giải: 2.1MP(1920x1080).
 
- Ống kính: 3.6mm (góc nhìn 83°).
 
- Tầm quan sát hồng ngoại: 20 mét, tích hợp 24 led hồng ngoại.
 
- Hỗ trợ cân bằng ánh sáng, bù sáng, chống nhiễu 2D- DNR, cảm biến ngày/đêm giúp camera tự động điều chỉnh hình ảnh và màu sắc đẹp nhất phù hợp nhất với mọi môi trường ánh sáng.
 
- Tiêu chuẩn chống bụi và nước: IP66 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
 
- Nguồn điện: 12VDC.
 
- Thương hiệu KBVISION của Mỹ.
 
- Sản xuất tại Trung Quốc.
 
- Bảo hành: 12 tháng.
 


Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 Với Công Nghệ AHD CVI TVI BCS Là Lựa Chọn Chất Lượng Và Tiết Kiệm .

Việc lựa chọn sử dụng lắp đặt một hệ thống camera analog cho gia đình,văn phòng,công ty,cửa hàng chính là lựa chọn tốt nhất vì hiện tại camera analog được các hãng camera KBvision sản xuất với đa dạng mẫu mã và tích hợp các công nghệ,chức năng thông minh vào một thiết bị camera bên cạnh đó camera analog có giá thành thấp và cách đi dây cũng đơn giản vì vậy giúp người sử dụng tiết kiệm chi phí về thi công đường dây cũng như thời gian lắp đặt và cài đặt ngoài ra đối với các công trình cần lắp đặt số lượng camera 3 đến 4 mắt trở lên thì hệ thống camera analog chính là giải pháp tốt nhất.
Thông tin Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 mang tính chất tham khảo để biết chính xác hơn vui lòng liên hệ bộ phận kỹ thuật để được tư vấn thêm,
Khả năng tương thích cao là tiêu chí quan trọng với khách hàng. Đó là lý do vì sao Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 được thiết kế để hoạt động với một dải sản phẩm phong phú có thể đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng. Camera KX-2013S4 vẫn được đánh giá cao và xứng đáng có mặt trong mỗi gia đình để từng ngày góp phần bảo đảm an ninh, an toàn. Camera KX-2013S4 là dòng camera quan sát có thể cấp nguồn 12V tiết kiệm điện tối đa để cài đặt nhanh chóng và dễ dàng khi được sử dụng với các tính năng cắm và phát của camera quan sát KX-2013S4 sử dụng sản phẩm của thương hiệu Camera Quan Sát là lựa chọn cho chất lượng hoặt động lâu dài và tiết kiệm chi phí đầu tư cho hệ thống An Ninh Chuyên dụng.
Chọn thương hiệu camera là một trong những nhu cầu thiết thực nhất khi lắp camera một trong những hãng uy tín trên thị trường Việt Nam là Camera Quan Sát Với sự phát triển cao của công nghệ tất cả các sản phẩm của camera KBvision đều có những công nghệ hàng đầu được ứng dụng trên sản phẩm của mình. Một trong những sản phẩm là Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 Với ứng dụng công nghệ cao cấp cũng như hình ảnh sắt nét trên KX-2013S4 cho phép giám sát chất lượng sắt nét trong nhiều công trình cao cấp khác nhau
Camera Tioc là dòng camera AI mà Dahua vừa cho ra mắt tại thị trường camera quan sát Việt Nam. dòng Camera tích hợp 3 chức năng trong 1. Sản phẩm này thuộc dòng Camera IP dahua với 3 chức năng: được tích hợp bao gồm Full-Color 24/7, ngăn chặn cảnh báo chủ động và công nghệ AI SMD Plus. là một giải pháp sáng tạo, thông minh, giúp tiết kiệm đáng kể thời gian lựa chọn và chi phí cho chủ đầu tư.

Camera Tioc Dahua luôn cho màu sắc hình ảnh rõ nét để giám sát an ninh trong mọi điều kiện thời tiết dù là ngày hay đêm. Bảo vệ tài sản hiệu quả giảm thiểu tối đa rủi ro tài sản bị mất cắp. Bạn có thể cài đặt và sử dụng các chức năng Al bằng cách kết hợp cùng đầu ghi NVR AI Dahua bạn có thể tham khảo Thêm những chức năng cao cấp trên những sản phẩm camera kbvision

Tất cả những công trình sử dụng dòng sản phẩm Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 đều cho hình ảnh sáng đẹp cả ban ngày và ban đêm đây là ưu điểm của thương hiệu camera kbvision trên thị trường Việt Nam.
👍🏽 Lựa chọn lắp camera văn phòng chính là giải pháp an ninh tối ưu nhất cho doanh nghiệp camera quan sát độ phân giải cao,quay xoay 360 độ âm thanh hai chiều góc rộng giám sát ổn định trên các thiết bị điện tử thông minh như: điện thoại,màn hình máy tính,tivi,ipad

sẽ giúp cho bạn giám sát được những tài sản có giá trị tại văn phòng của mình, tránh được những tình trạng trộm cắp, thất thoát tài sản ở văn phòng của bạn. Camera sẽ nhận diễn được khuôn mặt và bạn có thể xuất hình ảnh đó ra làm bằng chứng khi có xự cố xảy ra.giám sát thái độ của nhân viên trong quá trình làm việc

  • GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ
    Giá: 3,650,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
    Giá: 2,860,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM

  • GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
    Giá: 2,870,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
    Giá: 4,360,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.

  • MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
    Giá: 4,360,000 VNĐ

    Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.

  • DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mãi: liên hệ
    Giá: liên hệ

    HIKVISION DS-2CD2T46G2-2I là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 4.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng,

  • DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION
    Giá Khuyến Mãi: 4,670,000 VNĐ
    Giá: 5,350,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I là camera IP công nghệ mới, độ phân giải 4.0MP cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao, đèn hồng ngoại thông minh, mẫu mã thu hút khách hàng và dễ dàng sử dụng, HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I có nhiều tính năng ưu việt giúp người tiêu dùng có thể quản lý gia đình và công việc một cách hiệu quả

  • KBVISION KX-VDP03GN Chuông cửa màn hình
    Giá Khuyến Mãi: 13,380,000 VNĐ
    Giá: 15,000,000 VNĐ

    KBVISION KX-VDP03GN là chuông cửa màn hình IP loại lớn có màn hình 3.5inch, có bàn phím số IP. Cho độ phân giải 1.3Mp, quan sát ngày đêm rõ nét. Phù hợp sử dụng cho các căn hộ chung cư,

Chân thành cám ơn quý khách hàng, đã tin tưởng sử dụng sản phẩm và dịch vụ do công ty camera An Thành Phát cung cấp. Mong quý khách hàng vui lòng tuân thủ các chính sách bảo hành sản phẩm sau đây để chúng tôi được phục vụ quý khách một cách tốt nhất đồng thời đảm bảo quyền lợi chính đáng của chính quý khách về sau.
1 - ĐIỀU KIỆN ĐƯỢC BẢO HÀNH:
- Được thay thế linh kiện miễn phí tương đương theo đúng chủng loại, linh kiện chính hãng.
- Sản phẩm hư hỏng được xác định do lỗi kỹ thuật của nhà sản xuất đối với từng nhãn hàng Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 .
- Sản phẩm còn trong thời gian bảo hành, các thông tin như số hiệu sản xuất, kiểu máy, nhãn hiệu còn đầy đủ, rõ ràng, không bị chỉnh sửa, thay đổi bởi cá nhân hoặc đơn vị khác không do chỉ định của giám đốc công ty An Thành Phát.
- Sản phẩm không thuộc trường hợp bị từ chối bảo hành theo quy định của công ty.
- Địa điểm nhận sản phẩm bảo hành tại trụ sở chính công ty camerasaigon24h . An Thành Phát Tại Hồ Chí Minh đối với sản phẩm mua tại Tp.HCM.

2 - NHỮNG TRƯỜNG HỢP KHÔNG ĐƯỢC BẢO HÀNH:
- Rách tem, bị tẩy xoá, chỉnh sửa hoặc bị dán chồng bằng tem khác, không rõ ngày tháng, có dấu hiệu bị can thiệp, sửa chữa không do kỹ thuật Công ty An Thành Phát chỉ định, tem giả mạo, không có tem do camerasaigon24h phát hành.
- Sản phẩm hư hỏng do thiên tai, hoả hoạn, cháy nổ, thấm nước, rỉ sét, côn trùng phá hoại.
- Sản phẩm hư hỏng do người sử dụng gây ra như biến dạng, rơi vỡ, trầy sướt, bể, đập phá, sử dụng sai nguồn điện,.... Do lắp đặt, bảo trì, sử dụng không tuân thủ theo sách hướng dẫn kỹ thuật côn ty An Thành Phát và của Hãng Camera Quan Sát 4 In 1 Kbvision KX-2013S4 .
- Sản phẩm đã hết hạn bảo hành ghi trên tem dán trên sản phẩm.

Liên hệ để biết thêm chương trình khuyến mãi camera


  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

  • Camera Wifi Dahua 360
    Giá Khuyến Mãi: 2,779,500 VNĐ
    Giá: 3,500,000 VNĐ

    DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,600,000 VNĐ

    Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ.

  • Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
    Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
    Giá: 2,500,000 VNĐ

    DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà

  • Lắp Camera Wifi Ezviz Ty2
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,800,000 VNĐ

    Camera Wifi Ezviz TY2 là sản phẩm camera WiFi quay & quét kết nối WiFi thông minh. Dễ dàng quan sát toàn bộ không gian của bạn với phạm vi quan sát 360 độ của Camera TY2 cùng tính năng theo dõi thông minh. Bảo an cho bạn – cả ngày lẫn đêm.

Lắp camera quận 4 giá rẻ chất lượng cao giám sát từ xa trên điện thoại thông qua internet. Camera quận 4 hình ảnh sắc nét, chân thực phù hợp lắp cho gia đình, cửa hàng, văn phòng, ...

Lắp camera wifi giá rẻ, uy tín ở đâu chất lượng hình ảnh đẹp, độ bền camera wifi hoạt động lâu, lựa chọn cửa hàng, đại lý cung cấp camera wifi chất lượng, uy tín như thế nào đó là điều đầu tiên cần làm khi có nhu cầu lắp camera wifi Quận 4.

Công ty lắp đặt camera ở quận 4 chuyên nghiệp với nhiều năm kinh nghiệm lắp camera, triển khai hạ tầng mạng cho tòa nhà, văn phòng.

lắp camera wifi quận 4 giá rẻ là lựa chọn tốt cho cửa hàng gia đình, công ty lắp camera wifi quận 4 sử dụng thương hiệu tốt chất lượng dịch vụ chăm sóc khách hàng uy tín lắp camera wifi quận 4 giá rẻ là lựa chọn tốt hiệu quả tiết kiệm chi phí nhiều chức năng

Thiết Bị Chuyển Từ Cổng Vga Sang Video Questek QTA-106
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 580 VNĐ

QTA-106. Bộ chuyển đổi tín hiệu VGA sang AV, SVIDEO. Cổng vào: VGA In Cổng ra: VGA Out, Video Out, Svideo Out Các hỗ trợ khác: 1 Nút Menu, 1 zoom, lên,

C-101HD
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 160 VNĐ

Bộ khuếch đại C-101HD. ○ Thiết bị chuyển đổi dành cho cáp mạng. ○ Truyền tín hiệu HD-CVI 720P lên đến400M với cáp cat 6. ○ Truyền tín hiệu HD-CVI

Camera Quan Sát Ip Kbvision KX-2022N2
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ Giá: 3.180.000

Camera quan sát KBVISION KX-2022N2 là dòng camera quan sát IP được tích hợp công nghệ PoE(cho phép truyền tải nguồn điện qua thiết bị bằng dây RJ45 giúp tiết kiệm chi phí và dây nguồn).Sản phẩm tích hợp cảm biến chíp hình ảnh 1/2,7" 2.0 Megapixel. Ngoài ra sản phẩm tích hợp công nghệ chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264+ giúp tiết kiệm dung lượng lưu trũ.Góc nhìn bao quát 83 độ. Sản phẩm phù hợp cho các công trình,kho xưởng lớn,văn phòng và các tòa nhà,...

C-103HD
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 80 VNĐ

BỘ KHUẾCH ĐẠI-C103HD Thiết bị chuyển đổi dành cho cáp mạng ( Sử dụng được cho tất cả các loại HD Analog : AHD/ CVI / TVI/ ANALOG ) QUYỀN LỢI KHI

Camera Hikvision DS-2CD2443G0-I
Giá Khuyến Mãi: 2,300,000 VNĐ Giá: 2,900,000 VNĐ

Camera IP Cube hồng ngoại không dây 4.0 Megapixel HIKVISION DS-2CD2443G0-I dòng camera IP có công POE tích hợp thẻ nhớ 32GB , âm thanh 2 chiều , độ phân giải 4 MP cực kì sắc nét , hình ảnh chất lượng cao .

Camera Quan Sát Ip Thân Ngoài Trời Kbvision KX-2011N3
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ Giá: 2.180.000

Camera quan sát thân hồng ngoại KBVISION KX-2011N3 là dòng camera quan sát IP được tích hợp công nghệ PoE(cho phép truyền tải nguồn điện qua thiết bị bằng dây RJ45).Sản phẩm tích hợp cảm biến chíp hình ảnh 1/2,9" 2.0 Megapixel Panasonic. Ngoài ra sản phẩm tích hợp công nghệ chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264+ giúp tiết kiệm dung lượng lưu trũ.Góc nhìn bao quát 83 độ. Sản phẩm phù hợp cho các công trình,kho xưởng lớn,văn phòng và các tòa nhà,...

Camera Hikvision DS-2CD2523G0-I
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 4,930,000 VNĐ

Camera IP Dome hồng ngoại 2.0 Megapixel HIKVISION DS-2CD2523G0-I ,Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive CMOS. ,Độ phân giải: 2.0 Megapixel ,Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/ H.265/ H.264+/ H.264/ MJPEG.

Camera Quan Sát Starlight Kbvision KX-S2001CA4
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ Giá: 1,780 VNĐ

CAMERA QUAN SÁT KBVISION KX-S2001CA4 LÀ DÒNG CAMERA QUAN SÁT STARLIGHT(Hỗ trợ thấy màu trong điều kiện ánh sáng yếu ).SẢN PHẨM TÍCH HỢP CHIPSET SONY 1/2.8" 2.0 MEGAPIXEL(1920X1080),GÓC NHÌN LÊN TỚI 87 ĐỘ. TẦM XA HỒNG NGOẠI 60M. SẢN PHẨM PHÙ HỢP CHO KHO XƯỞNG,VĂN PHÒNG ,SIÊU THỊ,GIA ĐÌNH,KHU PHỐ,...

QTA-J702
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 94 VNĐ

Chân đế camera QUESTEK QTA-J702 cố định loại trung. Kích thước: 17,5 cm, giá rẻ, chất lượng tốt. Có giá sỉ dành cho đại lý, giao hàng miễn phí. Xem thêm

QTA-J302
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 324 VNĐ

Chân đế xoay QTA - J302. Mã sản phẩm:QTA - J302; Tình trạng:Còn Hàng. Vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn miễn phí

Chân Đế Camera Questek QTA-J205
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 110 VNĐ

Chân đế camera QUESTEK QTA-J205 cố định loại lớn gắn ngoài trời, có cân chỉnh, màu trắng, giá rẻ, chất lượng tốt. Có giá sỉ dành cho đại lý, giao hàng miễn .

Chân Đế Camera Questek QTA-J204M
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 36 VNĐ

Chân đế camera QUESTEK QTA-J204M cố định loại trung, thẳng, màu trắng, bằng nhựa. Kích thước 15 cm, giá rẻ, chất lượng tốt

Chân Đế Camera Questek QTA-J101N
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 54 VNĐ

Chân đế camera Dome, màu trắng, nhựa (Cao: 6,5cm – Dài: 12,5cm). Đánh giá. Chưa có đánh giá nào. Hãy là người đầu tiên nhận xét “QTA-J101N” Hủy

Chân Đế Camera Questek QTA-J201T
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 52 VNĐ

Chân đế cố định Questek QTA-J201T | Phụ kiện lắp đặt camera giá tốt nhất, hãy gọi để có giá tốt hơn. Luôn có giá tốt nhất dành cho các Đại lý

Chân Đế Treo Cột Cho Camera Questek QTA-P01CD
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 500 VNĐ

Chân đế treo cột cho camera QUESTEK QTA-P01CD Thông tin Chân đế treo cột cho camera QUESTEK QTA-P01CD mang tính chất tham khảo để biết chính xác hơn vui lòng liên hệ bộ phận kỹ thuật để được tư

Camera Quan Sát Kbvision KX-C2005C4
Giá Khuyến Mãi: LIÊN HỆ Giá: 2.980.000

CAMERA QUAN SÁT KBVISION KX-C2005C4 LÀ DÒNG CAMERA THÂN TRỤ ĐƯỢC THIẾT KẾ CHẮC CHẮN SẢN PHẨM SỬ DỤNG CẢM BIẾN 1/2.7" 2.0 MEGAPIXEL PANASONIC CHIPSET(1920X1080). HỖ TRỢ TẦM NHÌN HỒNG NGOẠI LÊN TỚI 60M . SẢN PHẨM PHÙ HỢP CHO VĂN PHÒNG,KHO XƯỞNG,GIA ĐÌNH,SIÊU THỊ VÀ CÁC CÔNG TRÌNH LỚN,...