☎ 0938 11 23 99
tìm camera

XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE

Giá : 2,850,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 2323200
Sản Phẩm: Hãng Ruijie
Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng XG-SFP-SR-MM850 Thông Số
📸 Camera XG-SFP-SR-MM850 Hãng Ruijie
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm Hồng Ngoại 10m
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

Thông số kỹ thuật Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850:

– 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).

– Yếu tố hình thức: SFP+
 
– Bước sóng: 850nm
 
– Khoảng cách tối đa: 300m
 
– Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA
 
– Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây
 
– Độ nhạy: <-10,5dBm - Nhiệt độ hoạt động: 0 đến 70°C (32 đến 158 ° F) 
 
 
Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-SR-MM850
 

Hãng sản xuất  Module quang SFP RUIJIE XG-SFP-SR-MM850:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.

 



  • XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
    Giá Khuyến Mãi: 15,655,200 VNĐ
    Giá: 20,500,000 VNĐ

    Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR

  • XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ
    Giá: 4,450,000 VNĐ

    Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.

  • XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ
    Giá: 2,850,000 VNĐ

    Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)


  • BỘ CAMERA THÂN NHIỆT TIC2221TER5-F3-4F4APCA UNIVIEW
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    BỘ CAMERA THÂN NHIỆT TIC2221TER5-F3-4F4APCA UNIVIEW Hình ảnh quang phổ kép Nhiệt & Quang học, video kép với địa chỉ IP duy nhất, có thể thích ứng với nhiều cảnh khác nhau. BỘ CAMERA THÂN NHIỆT TIC2221TER5-F3-4F4APCA UNIVIEW Vanadium Oxide Mảng mặt phẳng tiêu cự không được làm mát, Pixel cảm biến 256 * 192, Dải đáp ứng 8 ~ 14μm, Khoảng cách điểm ảnh 12μm, NETD (Chênh lệch nhiệt độ tương đương tiếng ồn) ≤≤50mk @ f1.0 @ 25 ° C, Độ dài tiêu cự ống kính 3.2mm

  • BỘ KIT HILOOK IK-4042BH-MH/W(B)
    Giá Khuyến Mãi: 4.935.000
    Giá: 4.935.000

    BỘ KIT HILOOK IK-4042BH-MH/W(B)là giải pháp trọn gói và tiện ích dành cho hộ gia đình, cửa hàng, văn phòng …Với 4 camera quan sát chất lượng hình ảnh sắc nét cho tầm quan sát rộng. Wifi ổn định, mức giá mềm,… chính là những yếu tố giúp BỘ KIT HILOOK IK-4042BH-MH/W(B) trở nên vô cùng hấp dẫn.

  • BỘ KIT UNIVIEW IPC-B112-F40W
    Giá Khuyến Mãi: 9.190.000
    Giá: 9.190.000

    BỘ KIT UNIVIEW IPC-B112-F40W thích hợp để lắp đặt camera tại vị trí không có nguồn điện và chỉ cần 1 dây mạng để kết nối tín hiệu và cấp nguồn cho thiết bị. Được hỗ trợ siêu chuẩn Ultra H.265 nên rất tiết kiệm dung lượng và băng thông cần thiết để lưu trữ. Camera có tầm quan sát hồng ngoại 30m và có thể gắn ngoài trời, Thiết kế dome để ốp trần, nhỏ gọn và thẩm mỹ, Thích hợp để gắn trong nhà và sử dụng cho nhu cầu gia đình , văn phòng , công sở

  • NK44W0H BỘ KIT 4 CAMERA IP WIFI HIKVISION
    Giá Khuyến Mãi: 8,360,000 VNĐ
    Giá: 8,560,000 VNĐ

    Trọn bộ Kit Wifi HIKVISION NK44W0H(D) gồm Camera IP Wifi 4.0MP DS-2CV1041G1-IDW và 1 đầu ghi Wifi DS-7104NI-K1/W/M(C) 4 kênh H.265+ chính hãng, chất lượng tốt.

  • Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P
    Giá Khuyến Mãi: 5.900.000
    Giá: 9,000,000 VNĐ

    Bộ camera IP giá rẻ Dahua DH-IPC-HFW1230S1P-S5 là dòng camera IP hỗ trợ POE có độ phân giải 2.0 MP, chất lượng hình ảnh sắc nét. Hỗ trợ chế độ quan sát ngày đêm (ICR),chống ngược sáng (DWDR, Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB), Chức năng tự động bù sáng (AGC).Chống ngược sáng (BLC), Chức năng chống nhiễu (3D-DNR) phù hợp lắp ngoài trời hoặc các khu vực có khi hậu khắc nghiệt.

  • Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW
    Giá Khuyến Mãi: 5.400.000
    Giá: 8,500,000 VNĐ

    Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW là camera mạng WiFi Bullet tiêu cự cố định 2.0 MP IR với các công nghệ thông minh như đàm thoại 2 chiều, Phát hiện chuyển động, giả mạo video, phát hiện âm thanh, chuẩn nén hình ảnh H.265+, hồng ngoại ban đêm 30m phù hợp lắp ngoài trời kết hợp cùng bộ kit DHI-NVR1104HS-W-S2

  • Lắp Camera Cho Nhà Xưởng
    Giá Khuyến Mãi: 5.000.000
    Giá: 6.600.000

    Lắp camera cho nhà xưởng giá rẻ chính hãng Dahua HFW1200CMP chất lượng hình ảnh rõ nét 1080P có tích hợp led hồng ngoại ban đêm, góc quan sát rộng 101 độ. Ngoài ra camera có thể hoạt động trong môi trường khắc nghiệt như mưa nắng, bụi bẩn nhờ thiết kế với tiêu chuẩn bảo vệ IP67

  • Bộ 8 Camera Quan Sát Cho Kho Xưởng Full Hd
    Giá Khuyến Mãi: 7.400.000
    Giá: 10,500,000 VNĐ

    Lắp bộ 8 camera quan sát cho kho xưởng FULL HD cho hình ảnh sắc nét chân thực giúp bạn có thể quản lý kho xưởng, hàng hóa và công nhân làm việc 1 cách dễ dàng nhất.

  • Lắp Đặt Camera Nhà Xe , Công Trình Giá Rẻ
    Giá Khuyến Mãi: 8,400,000 VNĐ
    Giá: 15,230,000 VNĐ

    KBVISION KX-Y2001SN3 là sản phẩm camera IP dòng Y mới với chip Sony Sensor cho hình ảnh sắc nét, chân thực hơn. Camera có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn HD độ nét cao. Hỗ trợ chức năng thông minh thiết lập hàng rào ảo , khu vực cấm...

  • Trọn Bộ Camera Ip Âm Thanh Cho Văn Phòng
    Giá Khuyến Mãi: 8,600,000 VNĐ
    Giá: 16,030,000 VNĐ

    Trọn bộ Camera Kbvision KX-Y2002AN3 có âm thanh là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera .

  • Bộ 8 Camera Quan Sát Nhà Xưởng
    Giá Khuyến Mãi: 9.500,000
    Giá: 11,500,000 VNĐ

    Lắp đặt camera quan sát dành cho nhà xưởng chất lượng 2.0 MEGAPIXEL Lắp đặt camera quan sát chất lượng full HD 1080p. dịch vụ lắp camera giám sát nhà xưởng công nghệ mới hình ảnh giám sát ban đêm sắt nét, dịch vụ lắp camera giám sát nhà xưởng kho hàng hồng ngoại xa chất lượng tốt thương hiệu kbvision usa công nghệ mới.

  • Lắp Camera Siêu Nét Cao Cấp 4K
    Giá Khuyến Mãi: 10,900,000 VNĐ
    Giá: 13,500,000 VNĐ

    Camera KX-4K02C4 là dòng camera độ phân giải 8.0MP chuyên dùng cho khách hàng cần quan sát siêu nét cao cấp 4K , giúp khách hàng quan sát chất lượng nhất có thể , hồng ngoại ban đêm quan sát đến 50 mét , giúp các nhà quản lí quan sát rõ nét vào ban đêm và ban ngày , đây là sản phẩm phù hợp khi khách hàng cần quan sát cho ngân hàng , siêu thị , công ty , văn phòng , những nơi cần quan sát rộng .