☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-NBS5100-24GT4SFP Switch 24 cổng RUIJIE

Giá : 12,500,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 11695200
Sản Phẩm: Hãng Ruijie
RG-NBS5100-24GT4SFP thiet611 bị chia mạng 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch:56Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

RG-NBS5100-24GT4SFP Switch 24 cổng RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết Bị Mạng RG-NBS5100-24GT4SFP Thông Số
📸 Camera RG-NBS5100-24GT4SFP Hãng Ruijie
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế Thiết Bị Quang
RG-NBS5100-24GT4SFP thiet611 bị chia mạng 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch:56Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

Thông số kỹ thuật Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP  :

Layer 2+ Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G
- 24 cổng 10/100/1000BASE-T
- 4 cổng SFP BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch:         56Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation, DHCP Snooping
- Hỗ trợ gộp cổng Layer 3
- Kích thước: 440x207.5x43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị
 
 
Thiết bị mạng HUB -SWITCH Ruijie
 
 
 

Tính năng nổi bật Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP  :

Với Ethernet tiết kiệm năng lượng (EEE), nếu cổng của RG-NBS5100 & 5200 không hoạt động trong một khoảng thời gian liên tục, hệ thống sẽ đặt cổng ở chế độ tiết kiệm năng lượng. Khi có nhu cầu truyền gói RG-NBS5100-24GT4SFP thiết kế mạch và linh kiện tiết kiệm năng lượng tiên tiến để tiết kiệm năng lượng cho người dùng đồng thời giảm ô nhiễm tiếng ồn.
 
Khả năng bảo vệ đột biến 6KV của cổng giúp giảm khả năng bị hư hại và cải thiện sự ổn định thiết bị mạng trang bị hệ điều hành OpenWRT của Ruijie, loạt chuyển đổi này cung cấp kích thước bảng địa chỉ MAC lớn hơn, hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn.
 
Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng, giới hạn tốc độ cổng cách ly cổng Hub-Switch hỗ trợ phản chiếu cổng, bảo vệ vòng lặp, phát hiện cáp hỗ trợ quản lý và cấu hình thông qua giao diện quản lý web, nền tảng đám mây và ứng dụng đám mây
 

Đặc tính kỹ thuật Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP  :

Thiết bị Thông số
Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP  
Layer 2+ Smart Managed Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G
- 24 cổng 10/100/1000BASE-T
- 4 cổng SFP BASE-X
- Tốc độ chuyển mạch:         56Gbps
- Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps
- MAC: 16K, VLAN: 4094
- Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection
- Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation, DHCP Snooping
- Hỗ trợ gộp cổng Layer 3
- Kích thước: 440x207.5x43.6mm
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C
- Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud
- Hỗ trợ IEEE802.1Q VLAN, bảo mật giữa các nhóm thiết bị

 

lắp RG-NBS5100-24GT4SFP

 

 

Hãng sản xuất Switch 24 cổng RUIJIE RG-NBS5100-24GT4SFP:

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.
 
Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.

  • RG-S2928G-EV3 Switch 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 12,845,000 VNĐ
    Giá: 13,045,000 VNĐ

    RG-S2928G-E V3 Switch 24 cổng RUIJIE là sản phẩm dòng switch cao cấp,hỗ trợ 24 Cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng GE SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: Up to 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: Up to 96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz,Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

  • RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch HPoE 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: 30,873,000 VNĐ
    Giá: 31,073,000 VNĐ

    RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE.thiết bị bao gồm 24 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W.4 cổng SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps/96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,văn phòng,cưa hàng,..

  • RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H
    Giá Khuyến Mãi: 43,333,000 VNĐ
    Giá: 43,533,000 VNĐ

    RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE sản phẩm là dòng switch 24 cổng Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W,Hỗ trợ 4 cổng 1G/10G SFP+ ports (non-Combo).Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

  • RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-S2910C-24GT2XS-HP-E Switch 24 cổng RUIJIE là tập hợp các công tắc Gigabit thế hệ tiếp theo được thiết kế để bảo mật tốt hơn, chuyển đổi mang lại Không chặn / dây dẫn, hiệu suất cao và hiệu quả năng lượng vượt trội.Hỗ trợ Tốc độ chuyển mạch: 264Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps.Hỗ trợ 24 cổng 10/100/1000BASE-T.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự an,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

  • RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    RG-S2910-24GT4XS-E Switch 24 cổng RUIJIE là dòng switch 24 cổng chuyên dụng.Sản phẩm sử dụng công nghệ chuyển mạch GIGAbit thế hệ mới theo kiến trúc để đảm bảo mật vượt trội.công tác mạng lại hiệu xuất cao .Tiết kiệm năng lượng vượt trội.Dòng sản phẩm này cung cấp khả năng truy cập Gigabit đầy đủ và khả năng mở rộng vô song với hiệu suất 10G.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng ,...

  • Switch 24 cổng HIKVISION DS-3E1526P-SI
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch 24 cổng HIKVISION DS-3E1526P-SI,Cổng PoE 24 × gigabit và cổng quang sợi quang 2 × gigabit. Chuẩn IEEE 802.3at / af cho cổng PoE. Quản lý cấu trúc liên kết mạng, đẩy cảnh báo, giám sát tình trạng mạng. Chống sét lan truyền 6 KV cho các cổng PoE. Camera AF / AT có thể đạt đến 300m ở chế độ mở rộng. Cơ quan giám sát PoE để tự động phát hiện và khởi động lại các camera không phản hồi. Các giao thức quản lý lớp 2 khác nhau như STP / RSTP, VLAN, tổng hợp liên kết, SNMP, QoS, v.v.

  • Switch 24 cổng hikvision DS-3E0524-E(B)
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch 24 cổng hikvision DS-3E0524-E(B) là dòng – Switch L2 , 24 cổng 10/100/1000Mbps tự tương thích – Cổng uplink: Cổng 23, 24 – Băng thông Backplane: 48Gbps – Bảng địa chỉ MAC:8K – Chống sét : 4KV mỗi cổng – Vỏ kim loại – Nhiệt độ hoạt động: 0°C – 40°C. – Kích thước: 440 × 178.8 × 44 mm. Chuyên dụng cho kho xưởng,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...

  • SG1024S Switch TP-Link 24 Cổng Gigabit
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 2,099,000 VNĐ

    Switch SG1024S 24 cổng Gigabit với thiết kế ấn tượng, bằng kiêm loại chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.


  • Camera Ip Wifi Kbone KN-B21 Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: 1,700,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Lắp đặt cameara wifi KBONE KN-B21 ngoài trời chất lượng hình ảnh HD giá rẻ thương hiệu KBVISION dòng KBOne hình ảnh sắt nét, Lắp đặt camera quan sát giá rẻ giám sát từ xa qua điện thoại ổn định, Thương hiệu Mỹ hoặt động ổn định, Hồng ngoại xa tích hợp công nghệ báo động chống trộm trên chiết camera wifi ngoài trời KBone KN-B21

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Lắp Camera Kbone Wifi KN-H20W
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,450,000 VNĐ

    lắp đặt camera quan sát wifi kbone chất lượng giá rẻ, Độ phân giải 2 MP thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho gia đình cửa hàng văn phòng tiết kiệm chi phí, Lắp đặt camera wifi kết nối dễ dàng giám sát từ xa qua mạng bằng điện thoại máy tính, Lưu trữ trên thẻ nhớ với hình ảnh FULL HD 1080P đây là lựa chọn thông minh giá rẻ,Với trang bị hồng ngoại sáng đẹp, Tích hợp báo động chống trộm, Ngoài ra chuẩn nén hình công nghệ mới H265 giúp camera lưu trữ lâu hơn, giám sát qua điện thoại tốc độ nhanh.

  • C1C Lắp Camera Wifi EZVIZ
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • CS-C1T Camera WIFI Ezviz
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,700,000 VNĐ

    Camera Ezviz CS-C1T-A0-1D2WF là dòng sản phẩm camera ip wifi mới nhất cho nhà thông minh mới nhất hiện nay. Camera C1T luôn quan sát bảo vệ ngôi nhà của bạn và không để mất những gì bạn quan tâm nhất. Video độ phân giải cao 1080p và tầm nhìn ban đêm nâng cao đảm bảo bạn không bao giờ bỏ lỡ bất cứ điều gì.

  • Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
    Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
    Giá: 2,500,000 VNĐ

    DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà

  • Lắp Camera Wifi Dahua 4.0Mp Ngoài Trời
    Giá Khuyến Mãi: 2,010,000 VNĐ
    Giá: 2,600,000 VNĐ

    DAHUA DH-IPC-HFW1430DT-STW là dòng sản phẩm Camera quan sát IP thiết kế nhỏ gọn nhẹ, độ phân giải cao 4.0megapixel, tầm quan sát xa 30m với công nghệ hồng ngoại thông minh cùng các tính năng thông minh khác. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android / iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Camera 360 Vantech 4.0Mp
    Giá Khuyến Mãi: 1,400,000 VNĐ
    Giá: 1,700,000 VNĐ

    Camera AI-V2010C giá rẻ thông minh ,camera AI-V2010C được tích hợp wifi báo động chống trộm hiệu quả AI-V2010C chức năng báo động qua điện thoại giám sát từ xa

Hiện nay các sạp chợ, các khu chợ thường có tình hình an ninh vô cùng phức tạp do đó giải pháp được đưa ra là lắp đặt camera cho khu chợ cũng như các sạp trong chợ để đảm bảo an ninh, chống mất cắp tài sản, tạo được sự yên tâm cho các tiểu thương kinh doanh trong chợ

Thi công camera cho nhà xưởng là việc luôn luôn cần thiết, giúp bạn giám sát được hàng hoá và quản lí nhân viên. Để làm sao chọn được một loại camera cho nhà xưởng chính hãng, giá rẻ và lắp đặt sao cho phù hợp là vấn đề khiến nhiều người phải suy nghĩ. Mời các bạn tham khảo và tìm hiểu về vấn đề này qua bài viết dưới đây !

Máy chấm công Hikvision đang là một trong những thiết bị điện tử thay thế con người chấm ngày công đi làm của nhân viên cũng như điểm danh hằng ngày. Chúng được sử dụng phổ biến tại các văn phòng, công ty, siêu thị, cửa hàng, ... Tuy nhiên để sử dụng là hơi khó khăn đối với ngưới dùng mới tiếp cận. Vì vậy để dễ dàng hơn mời bạn xem qua hướng dẫn sử dụng máy chấm công Hikvision dưới đây nhé!

Lắp đặt camera hiện nay là giải pháp an ninh tốt nhất và cần thiết cho mỗi con người chúng ta. Do thực trạng đời sống ngày càng phức tạp thường xảy ra các vụ trộm cắp tài sản. Tuy nhiên lắp đặt hệ thống camera quan sát bạn cần phải bỏ ra 1 chi phí không nhỏ. Sau đây là bài viết về bảng giá thi công lắp đặt camera an ninh cho bạn tham khảo và có thể lựa chọn loại camera phù hợp.

Bộ Kit Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW
Giá Khuyến Mãi: 5.400.000 Giá: 8,500,000 VNĐ

Camera IP Wifi Dahua IPC-HFW1230DT-STW là camera mạng WiFi Bullet tiêu cự cố định 2.0 MP IR với các công nghệ thông minh như đàm thoại 2 chiều, Phát hiện chuyển động, giả mạo video, phát hiện âm thanh, chuẩn nén hình ảnh H.265+, hồng ngoại ban đêm 30m phù hợp lắp ngoài trời kết hợp cùng bộ kit DHI-NVR1104HS-W-S2

RG-NBS5100-24GT4SFP Switch 24 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 11,695,200 VNĐ Giá: 12,500,000 VNĐ

RG-NBS5100-24GT4SFP thiet611 bị chia mạng 24 Cổng 10/100/1000BASE-T + 4 cồng quang 1G 24 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP BASE-X Tốc độ chuyển mạch:56Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS Switch 24 Cổng SFP 100/1000
Giá Khuyến Mãi: 22,915,200 VNĐ Giá: 23,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS là thiết bị switch 24 cổng SFP (SFP: 100/1000M ports),8 combo 10/100/1000Base-T ports,4 cổng SFP+ 10GB BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Máy chấm công GIGATA S800
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 3.630.000

Máy chấm công GIGATA S800 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 5000 dấu vân tay & 10.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..

Máy Chấm Công GIGATA T8A
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA T8A Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 1000 dấu vân tay & 1000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-48GT4XS SWITCH Ruijie 48 Cổng
Giá Khuyến Mãi: 26,030,400 VNĐ Giá: 27,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-48GT4XS là thiết bị chia mạng 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation,

Máy Chấm Công GIGATA T8
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Máy Chấm Công GIGATA T8 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 500 dấu vân tay & 500 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-48GT4XS-P Switch POE 48 cổng RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 48,866,400 VNĐ Giá: 49,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-48GT4XS-P là thiết bị Switch POE 48 cổng của thương hiệu RUIJIE 48 cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+ Tổng công suất PoE: 370W 4 cổng SFP+ 10G BASE-X Tốc độ chuyển mạch: 336Gbps Tốc độ chuyển gói tin: 132Mpps MAC: 16K, VLAN: 4094 Tính năng Layer 2: port mirroring, loop protection, cable detection Tính năng bảo mật: broadcast storm suppression, port speed limit, port isolation

Máy chấm công GIGATA T9
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 2.200.000

Máy chấm công GIGATA T9 Là máy chấm công vân tay được sản xuất tại Singapore với thiết kế theo kiểu dáng vuông vắn truyền thống, màu sắc trang nhã và dễ dàng lắp đặt.- Bộ nhớ : 3.000 dấu vân tay & 3.000 thẻ cảm ứng + Password - Một người có thể đăng ký 10 dấu vân tay & password - Sử dụng Sensor thế hệ mới chống trầy, chống mài mòn . - Dung lượng nhớ lưu trữ trong máy 50.000 IN/OUT - Ngôn ngữ : Tiếng Anh , Tiếng Việt chuyên nghiệp.Sản phẩm phù hợp văn phòng, công ty, khách sạn, nhà hàng, trường học,kho xưởng,các công ty xí nghiệp… với quy mô nhỏ.

RG-NBS3200-24GT4XS Switch 24 Cổng 10/100/1000BASE-T
Giá Khuyến Mãi: 14,757,600 VNĐ Giá: 16,500,000 VNĐ

RG-NBS3200-24GT4XS thiết kế tiết kiệm năng lượng thiết bị chuyển mạch truyền thống về tiếng ồn và tiêu thụ năng lượng phù hợp môi trường văn phòng vừa hiệu suất xử lý phần cứng nhanh hơn và trải nghiệm vận hành thuận tiện hơn. Cung cấp QoS toàn diện từ đầu đến cuối cũng như cài đặt bảo mật linh hoạt và phong phú cho các mạng vừa và nhỏ với tỷ lệ hiệu suất giá cực cao để đáp ứng nhu cầu của mạng doanh nghiệp thông minh, tốc độ cao và an toàn

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Converter HRUi HR900W-1F4E-20-T HR900W-FE-20-R phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru.