☎ 0938 11 23 99
tìm camera
QNP-6250 Camera Giám Sát PTZ Chuẩn 2MP
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera Wisenet QNP-6250 là loại camera PTZ (Speed Dome) hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 2.0MP. Thường được sử dụng cho các dự án, tòa nhà, cao ốc, công ty, doanh nghiệp, xi nghiệp, nhà máy, biệt thự,… có điều kiện và đặt biệt là các dự án chính phủ cần chất lượng hình ảnh.
QND-6022R1 Camera Quan Sát Dome 2MP
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera Wisenet QND-6022R1 thuộc dòng Series là loại camera hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 4MP có tính năng WiseStream , một công nghệ nén bổ sung khi kết hợp với nén H.265, sẽ cải thiện hiệu quả băng thông lên đến 80% so với công nghệ H.264 hiện tại
QNO-7022R Camera Giám Sát Thân Trụ 4MP
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ QNO-7022R thuôc dòng Q Series là dòng camera IP cao cấp hầu hết sử dụng chất liệu kim loại cao cấp với chất lượng camera tốt thường được sử dụng cho các dự án, tòa nhà, cao ốc, công ty, doanh nghiệp, xi nghiệp, nhà máy, biệt thự,… có điều kiện và đặt biệt là các dự án chính phủ cần chất lượng hình ảnh camera quan sát rõ nét, đồ bền cao.
XNV-9082R Camera Giám Sát An Ninh AI 4K
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ XNV-9082R là một trong những dòng sản phẩm thuộc series X camera IP Wisenet của Hanwha Techwin. Dòng sản phẩm này nói chung và XNV-9082R/VAP sẽ mang đến cho người sử dụng chất lượng quan sát chất lượng cao đồng thời là những tính năng quan sát thông minh, tiên tiến nhất hiện nay.
XNV-8083Z Camera IP Giám Sát Chuẩn Hình Ảnh 6MP
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera Wisenet XNV-8083Z thuộc dòng Camera IP Wisenet là loại camera IP Dome (bán cầu) hồng ngoại cao cấp với độ phân giải 6MP. Cung cấp cho người dùng những hình ảnh chất lượng vô cùng sắc nét, khả năng chống lại thời tiết và tác động với các điều kiện tự nhiên
XNV-6083Z Camera Giám Sát An Ninh AI 2MP
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera XNV-6083Z là camera Vandal Dome AI mới ra mắt gần đây của Hanwha Techwin. Camera mới mã XNV-6083Z độ phân giải 2MP. Ngoài ra trên con camera còn được trang bị AI cao cấp, giúp phân tích hình ảnh camera an ninh được sắc nét.
XNV-6123R Camera Zoom Quang 12X Siêu Nét
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ XNV-6123R mang đến những cải tiến như tốc độ màn trập 60 khung hình/giây, zoom quang 12X, giảm nhiễu dựa trên trí tuệ nhân tạo và công nghệ nén Wisestream III, đồng thời cung cấp chức năng WDR 150dB, sử dụng tính năng phát hiện đối tượng dựa trên AI.
XNO-8070RHA Camera Giám Sát Giao Thông Wisenet 5MP
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ XNO-8070RHA nằm trong series camera ip Wisenet mới ra mắt gần đây của Wisenet Hanwha Techwin và là dòng sản phẩm nổi bật dành cho các hệ thống giám sát giao thông, phù hợp cho nhu cầu giám sát an ninh các phương tiện.
PNV-A9081RLP Camera Quan Sát Giao Thông Thế Hệ Mới
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ PNV-A9081RLP cung cấp giải pháp quản lý giao thông thông mình và chính xác cao nhờ có tính năng LPR (Nhận dạng biển số) và MMCR (Trình tạo, Mẫu, Nhận dạng màu) chính xác, trong đó các thuật toán học sâu AI mạnh mẽ cho phép nhận dạng các nhãn hiệu, kiểu xe và màu sắc.
PNM-9022V Camera Quan Sát Toàn Cảnh 209 Độ
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ PNM-9022V cung cấp hình ảnh toàn cảnh với 4 cảm biến đa điểm 2MP. và hình ảnh ghép lên đến 8.3MP. Nó cung cấp cả chế độ 180˚ và 209˚, cho phép người dùng giám sát diện rộng chỉ bằng một camera, có thể theo dõi toàn cảnh và cho hình ảnh chất lượng cao.
Camera Quan Sát IP Hồng Ngoại VP-2691VBP
Giá Khuyến Mãi: 9.800.000
Giá: 9.800.000 Camera quan sát IP VP-2691VBP trang bị chức năng chống ngược sáng thực True WDR 130dB. Giúp bạn lắp đặt dễ dàng ở mọi vị trí mà không sợ bị ngược sáng... , Camera IP hồng ngoại 2.0 Megapixel VANTECH VP-2691VBP ... - Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch CMOS. ... - Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.
VPH-522PIR Camera quan sát Vantech
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ VPH-522PIR Camera Vantech là dòng camera thân hồng ngoại chuyên dụng ,hỗ trợ chức năng báo động thông minh, chất lượng cao,Sản phẩm có độ phân giải 5.0 Megapixel,Ống kính tiêu cự cố định: 2.8mm,Chuẩn nén H.265,Quan sát ngày đêm với tầm xa hồng ngooại 30m,Tích hợp cảm biến PIR (7m - 120°) & Còi hú,đèn chớp,Tích hợp 01 khe cắm thẻ nhớ micro ,Tích hợp microphone chống nhiều,Tiêu chuẩn Ip66 chống bụi và nước.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,siêu thị,...
VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH là dòng camera quan sát IP hồng ngoại PIR.camera thiết kế thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Với camera độ phân giải 2.0 Megapixel,tầm quan sát hồng ngoại 30 mét.Hỗ trợ chức năng quan sát ngày và đêm .Hỗ trợ chức năng PIR 7m-120°, Spotlight, Siren..Đàm thoại 2 chiều.Hỗ trợ chuẩn kết nối Onvif.Camera phù hợp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởn,văn phòng,cửa hàng,...
40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm).
Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Dầu báo khói quang yunyang YDS-S01 sản phẩm dễ dàng kết nối với các đầu trung tâm báo cháy chuyên dụng,thích hợp cho các xí nghiệp, kho xưởng,siêu thị,văn phòn,...
Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera quan sat FULL COLOR HIKVISION DS-2CD1127G0 Là camera IP dòng ColorVu cung cấp hình ảnh sáng rõ 24/7.Camera sữ dụng cảm biền Cảm biến hình ảnh: 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Độ phân giải: 2.0 Megapixel.Độ nhạy sáng: Color: 0.001 Lux @ (F1.0, AGC ON).Chuẩn nén hình ảnh: H265+, H.265, H.264+, H.264, MJPEG.- Chức năng chống ngược sáng kỹ thuật số DWDR.Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
SG3210 Switch Quản Lý JetStream 8 Cổng Gigabit
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 2,999,000 VNĐ Switch Tp-Link-SG3210 Định tuyến tĩnh, giúp định tuyến lưu lượng truy cập nội bộ để sử dụng hiệu quả hơn các tài nguyên mạng .tất cả các cổng cung cấp tốc độ truyền dữ liệu ổn định, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
SX3008F Switch Tp-Link Quản Lý JetStream
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 9,699,000 VNĐ Switch Tp-Link-SX3008F quản lý JetStream L2+ 8 Cổng 10GE SFP+ ,Quản Lý Cloud tập trung và giám gát thông minh, khả năng quản lý mạnh mẽ, cung cấp giải pháp hiệu quả và đáng tin cậy cho doanh nghiệp, trường học và nhà mạng.
Đầu báo khói quang điện YSD-30L
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 850,000 VNĐ Đầu báo khói quang điện YSD-30L là thiết bị báo cháy chuyên dụng tích hơp công nghệ tiên tiến.Với công nghệ nguyên tắc cảm biến quang điện, loại thiết bị dò được kích hoạt nhanh chóng hơn, chính xác và đáng tin cậy, không có báo động giả do hóa chất, khí thải, gió và ánh sáng bên ngoài.Với mạng lưới thép không gỉ của lỗ đường kính 0.5mm sẽ ngăn chặn được côn trùng bay và các hạt bụi.Thiết bị dễ dàn kết nối tất cả trung tâm báo động hiện nay.Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cửa hàng,các xưởng,xí nghiệp,...
XG-SFP-ER-SM1550 Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 15,655,200 VNĐ
Giá: 20,500,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR
XG-SFP-LR-SM1310 Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,933,600 VNĐ
Giá: 4,450,000 VNĐ Thiết bị Module Quang RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 là thiết bị đầu ra/đầu vào có hỗ trợ sóng nóng, thiết kế kiểu nhỏ gọn và phù hợp với đầu cắm LC, dễ dàng lắp đặt và di chuyển. RUIJIE XG-SFP-LR-SM1310 có khả năng chống nhiễu và chống truy cập trái phép, dễ dàng lắp đặt, sử dụng và không cần cấu hình.
XG-SFP-SR-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,323,200 VNĐ
Giá: 2,850,000 VNĐ Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)
GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,141,600 VNĐ
Giá: 3,650,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module quang Single mode SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
Giá: 2,860,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM
GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ
Giá: 2,870,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).
GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ
Giá: 2,350,000 VNĐ Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX
GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ
Giá: 2,850,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện
MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ
Giá: 5,320,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
Giá: 4,360,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ
Giá: 4,360,000 VNĐ Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.
Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,168,000 VNĐ
Giá: 3,800,000 VNĐ Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.
MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,422,960 VNĐ
Giá: 2,000,000 VNĐ Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,277,760 VNĐ
Giá: 1,850,000 VNĐ Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.
OC200 Quản Lý tập trung cho thiết bị
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 2,499,000 VNĐ TP-Link OC200 quản lý tập trung lên đến 100 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
OC300 Thiết Bị Quản Lý Tập Trung
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: 5,999,000 VNĐ TP-Link OC300 quản lý tập trung lên đến 500 điểm truy cập ,quản lý nội bộ các thiết bị với độ bảo mật và ổn định cao nhất .Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.
Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HRUi HR900W-1F8E-20-T HR900W-FE-20-R,- Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX - MDI/MDI-X Auto Negotiation - Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. - Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm - Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km - Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz,Thiết bị phù hợp cho các dự án lơn, thích hợp cho ngành camera và các dự án chính phủ,..
Converter quang HRUI HR900W-GE-2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HRUI HR900W-GE-2 Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
Converter quang HRUI HR100W-GE-25-TR
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HR100W-GE-25-TR là Bộ thu phát sợi quang Ethernet có thể thực hiện chuyển đổi hiệu quả giữa 10/100 / 1000M Ethernet cổng điện và cổng cáp quang, tự động tương thích với chế độ bán song công / toàn phần. Nó có thể thực hiện truyền dữ liệu đường dài và tín hiệu video qua cáp quang, thuận tiện cho việc nâng cấp mạng và Kiểm soát lưu lượng. sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án chuyên dụng sử dụng truyền tải quang chuyên dụng
Converter quang HRUi HR100W-FE-25-T
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Converter quang HRUi HR100W- FE- 25-T là phù hợp với tiêu chuẩn IEEE802.3, Nó được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa 10/100 Base-TX và 100 Base-FX fast Ethernet, được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng. Các phương tiện truyền thông chuyển đổi được kết nối giữa cáp quang và các phân đoạn cáp xoắn với mạng lưới hoạt động trơn tru,
DS-2CD2T46G2-2I Camera quan sát IP HIKIVISION
Giá Khuyến Mãi: liên hệ
Giá: liên hệ HIKVISION DS-2CD2T46G2-2I là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 4.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng,
Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera quan sát HDS-PT8225IR-AX là dong camera quan sát speed dome chuyên dụng ngoài trời.Camera sữ dụng Cảm biến hình ảnh: 1/1.9 inch CMOS. Độ phân giải: 2.0 Megapixel. Chuẩn nén hình ảnh: H.265+/H.265/H.264+/H.264.Camerra hỗ trợ Zoom quang: 36x.Ống kính Focus: 6.7 ~ 355 mm.Tầm quan sát hồng ngoại: 500 mét (Lazer IR).Chức năng chống ánh sáng ngược kỹ thuật số DWDR.Xoay ngang: 360º không giới hạn.Camera phù ợp cho các công trình dụ án lớn thích hợp cho các công trình,văn phòng,kho xưởng,ngành dường bộ,sân bay,bến xe,...
DS-2CD2126G2-ISU Camera quan sát IP HIKVISION
Giá Khuyến Mãi: liên hệ
Giá: liên hệ Camera IP 2MP Hikvison DS-2CD2126G2-ISU là dòng camera IP công nghệ mới, độ phân giải HD cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao. Có chuẩn nén H.265+ giúp tiết kiệm băng thông và ổ cứng lưu trữ. Đèn hồng ngoại thông minh, có nhiều tính năng ưu việt giúp xử lý công việc một cách hiệu quả.
DS-2CD2T43G2-4I Camera quan sát IP HIKIVISION
Giá Khuyến Mãi: 4,670,000 VNĐ
Giá: 5,350,000 VNĐ Camera quan sát IP HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I là camera IP công nghệ mới, độ phân giải 4.0MP cho hình ảnh sắc nét, chất lượng cao, đèn hồng ngoại thông minh, mẫu mã thu hút khách hàng và dễ dàng sử dụng, HIKIVISION DS-2CD2T43G2-4I có nhiều tính năng ưu việt giúp người tiêu dùng có thể quản lý gia đình và công việc một cách hiệu quả
Camera quan sát IP HIKVISION DS-2CD2T83G2-2I Chính Hãng
Giá Khuyến Mãi: 5,370,000 VNĐ
Giá: 5,370,000 VNĐ HIKVISION DS-2CD2T86G2-ISU/SL là sản phẩm camera IP thân trụ hồng ngoại, lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 8.0 megapixel. Hỗ trợ chuẩn nén H.265, cho tầm quan sát xa 60 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế. Phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, …
Camera quan sat IPC-B650H-Z
Giá Khuyến Mãi: 5,426,000 VNĐ
Giá: 5,460,000 VNĐ Camera quan sat IPC-B650H-Z là dòng camera quan sát IP giám sát hồng ngoại chuyên dụng lắp đặt trong nhà và ngoài trời, Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 1/2.8″ Progressive CMOS,Độ phân giải tối đa 2560×1440: 20fps. ,Hỗ trợ chuẩn nén H.265+/H265/H.264+ & H.264,Tầm xa hồng ngoại đạt 30m,Giảm nhiễu số 3D DNR, Bù sáng BLC.Camera phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,kho xưởng,...
Camera giam sat HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I
Giá Khuyến Mãi: 5,140,000 VNĐ
Giá: 5,340,000 VNĐ Camera HIKVISION DS-2CD2T63G2-4I là dong camera IP thân trụ ngoài trời chuyên dụng.camera quan sat 6 MP chuẩn nén H.265, biến 1/2.8" Progressive Scan CMOS;Ống kính 2.8/4/6 mm,Độ phân giải tối đa (3200 × 1800)25fps/30fps,Hỗ trợ Tính năng WDR 120dB; 3D DNR; ICR;BLC.Hỗ trợ thẻ nhớ SD/SDHC/SDXC tối đa 256GB ;,Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ, kho xưởng,siêu thị,van phòng,cửa hàng
Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera quan sát DS-2CD2047G2-LU/SL là dòng camera quan sat thân trụ ngoài trời.Camera thiết kế chắc chắn nhỏ gọn.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 4.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng 60m.Hỗ trợ chống ngược sáng 130dB. Hỗ trợ thẻ nhớ 256GB,Hỗ trợ ANR.Hỗ trợ chuẩn nén hình ảnh h.265+ .Camera quan sát phù hợp cho các dự án nhỏ camera phù hợp cho kho xưởng,siêu thi,cửa hàng,văn phòng,...
Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera quan sat hikvision DS-2CD2T27G2-L là dòng camera thân trụ ngoài trời chuyên dụng sữ dụng cho ngoài trời. Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.0 Megapixel.Camera hỗ trợ ánh sáng trắng,tầm xa 60m.Hỗ trợ chông ngược sáng DWR 130 db. Hỗ trợ chông nước tiêu chuẩn IP 67. Camera phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,camera phù hợp cho gia đình,kho xưởng,siêu thị,cửa hàng,....
Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Camera quan sát HIKVISION DS-2CD2347G2-LU là dòng camera quan sát IP COLOR VU camera được thiết kế dạng dome bán cầu có tính thẫm mỹ cao. Camera sũ dụng cảm biến hình ảnh 4,0 Megapixel.Độ nhạy sáng tối thiểu: 0.0005 Lux, 3 luồng dữ liệu.Đèn hỗ trợ ánh sáng trắng: tầm xa 40m.Hỗ trợ 3D DNR, WDR 120dB, HLC.Hỗ trợ thẻ nhớ tối đa 256GB, hỗ trợ ANR.Camera phù hợp cho siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...
Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F
Giá Khuyến Mãi: 1,650,000 VNĐ
Giá: 1,750,000 VNĐ Camera quan sat DS-2CE17H0T-IT3F là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dung.Camera tích hợp cảm biến hồng ngoại 2.0 Megaxpiel.Hõ trợ hồng ngoại hỗ trợ led anh sáng trắng tầm nhìn xa lên tới 40m .Camera phu hợp cho các công trình,dư án nhỏ ,siêu thị, văn phong,cửa hàng,...
Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS
Giá Khuyến Mãi: 1,240,000 VNĐ
Giá: 1,340,000 VNĐ Camera quan sat DS-2CE16H0T-ITPFS là dòng camera quan sát thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Camera quan sát tích hợp cảm biến hình ảnh 5.0 Megapxiel.Camera tích hợp ghi âm,siêu thị,văn phòng,...
Camera quan sat DS-2CE10DFT-F
Giá Khuyến Mãi: 2,140,000 VNĐ
Giá: 2,240,000 VNĐ Camera quan sat DS-2CE10DFT-F là dòng camera quan sát chất lượng cao phù hợp cho các công trình dự án nhỏ. Camera có thiết kế thân trụ chắc chắn chống chịu được mưa nắng.Camera tích hợp cảm biến hình ảnh 2.0Megapixel.Hỗ trơ ban đêm có màu 24/24.Sử dụng cảm biến hồng ngoại CMOS FSI thông minh. Camera phù hợp cho kho xưởng,văn phòng,sieu thị ,cửa hàng,..
Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L)
Giá Khuyến Mãi: 1,460,000 VNĐ
Giá: 1,660,000 VNĐ Camera quan sat HIK VISION DS-2CD1323G0E-I(L) là dòng camera quan sát IP chất lượng cao. Camera có thiết kế dạng bán cầu vát thẫm mỹ cao. Camera có dộ phân giải 2.0 Megapixel CMOS.Hỗ trợ công nghệ chông ngược sáng DWDR,BLC,3D DNR.Tầm xa hồng ngoại 30m. Camera phù hợp cho các công trình,dụ án như gia đinh,văn phòng,siêu thị,..
Trung Tâm Quản Li Video Kbvision KX-F70M
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Trung tâm quản lý video KBVISION KX-F70M Video Wall chuyên dụng cho các dự án lớn,Sử dụng kết hợp với Card output KX-FV06D và Card input KX-FV04E, Chuẩn tủ rack 4U 19" ATCA, Hỗ trợ tối đa 60 màng hình,Hỗ trợ chia khung 1/4/6/8/9/16/25/36,Hỗ trợ 6 cổng RJ45 Gigabit để truyền tải và quản lý
Thiết Bị Giám Sát Tốc Độ Kbvision KX-F2501R3
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ thiết bị giám sát tốc độ KBVISION KX-F2501R3 là dòng thiết bị giám sát tốc độ xe hỗ trợ giám sát 1 làn đường duy nhât.Kết hợp với camera giao thông. Hỗ trợ tốc độ giám sát từ 20-250 km/h. Sản phẩm kết hợp phù hợp cho các dòng camera quan sát giao thông chất lượng cao thông minh,...
Thiết Bị Giám Sát Tín Hiệu Giao Thông Kb Vision KX-F8020LC
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
Giá: Liên Hệ Thiết bị giám sát tín hiệu giao thông KB VISION KX-F8020LC sản phẩm thiết bọ giám sát tín hiệu giao thông 20 cổng. Kết hợp với đèn tín hiệu giao thông,Hỗ trợ quản li giao thức mạng
Camera Quan Sát KX-FM2014S-A
Giá Khuyến Mãi: 3.700.000
Giá: 3.900.000 Camera quan sát KX-FM2014S-A Là dòng camera chuyên dụng lắp đặt cho ô tô,dùng trong xe lắp đặt vị trí cửa lên xuông hành lang xe,.. Camera quan sát sữ dụng cảm biến hình ảnh 2.Megapixel.Ống kinh 3.6mm,góc nhìn 87 dộ .Hô trợ chống bui và nước IP67. Camera phù hợp cho các dòng xe ô tô hiện nay.
Camera Quan Sat Hành Trình KX-FM2001C-DL-A
Giá Khuyến Mãi: 3.380.000
Giá: 3.580.000 Camera quan sat hành trình KX-FM2001C-DL-A là camera quan sát chất lượng cao thông minh. camera hỗ trợ 4 chế độ hình ảnh CVI/TVI/AHD/ANALOG. Hõ trợ 2 ồng kinh camera trước 2.8mm (góc rộng 109 độ), sau 2.1mm (góc rộng 132 độ).Hỗ trợ độ phân giải 2.0 Megapixel,Hỗ trợ xuất hình ảnh kép 2 kênh. Hỗ trợ tầm xa hồng ngoại 3m . tích hợp míc ghi âm.. Camera phù hợp cho các dòng xe. Cho cac doan nghiệp và cá nhân,...
Lắp Camera Giám Sát Ngoài Trời 2K
Giá Khuyến Mãi: 6,900,000 VNĐ
Giá: 9,100,000 VNĐ Lắp đặt camera giám sát ngoài trời DS-2CE16H0T-ITF chất lượng hình ảnh 2K sắc nét hỗ trợ hồng ngoại ban đêm tầm nhìn 20m, có tiêu chuẩn bảo vệ IP 67 hoạt động tốt trong môi trường mưa nắng hay nhiều bụi.
Lắp Camera Giám Sát 4K Kbvision
Giá Khuyến Mãi: 9,500,000 VNĐ
Giá: 13,000,000 VNĐ Lắp camera giám sát 4K Kbvision độ phân giải 8.0MP chất lượng hình ảnh siêu nét, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm 20m, thiết kế với tiêu chuẩn IP 67 có khả năng chống mưa nắng, bụi bẩn tốt phù hợp lắp cho gia đình, kho xưởng, cửa hàng, ...
First « Prev  1 2  Next » End
Với cuộc sống bận rộn như ngày nay, hầu hết các bạn đều không có thời gian để quản lý con cái, ngôi nhà của bạn. Vì tính chất công việc nên bạn càng bận rộn, thường xuyên phải đi công tác xa nhà hay những lúc gia đình đi chơi xa, đi du lịch nước ngoài. Do đó, bạn sẽ rất lo lắng cho người thân, nhà cửa, tài sản vì không có ai chăm lo. Vậy có cách nào hữu hiệu để bạn quản lý con cái, ngôi nhà của mình? Nhu cầu quản lý ngôi nhà của bạn ngày nay sẽ trở nên đơn giản và thuận tiện hơn rất nhiều với hệ thống camera quan sát.
Lắp đặt Camera quan sát an ninh là sẽ không thể mang đến hiệu quả cao nếu bạn thực sự không thể nhìn thấy những gì đang diễn ra ở khu vực lắp đặt, vì vậy thật đáng tiếc nếu như bạn vô tình lắp phải những chiếc camera mà cho hình ảnh chất lượng kém hoặc không thể ghi lại hình ảnh có chất lượng tốt.và chuẩn nén của nó ra sao thì bài viết ngày hôm nay mình sẽ làm rõ nhé,
Ngày nay, lắp đặt camera quan sát chất lượng chính hãng. Hiện nay camera giám sát có các chuẩn hình ảnh phổ biến là HD-TVI, HD-CVI, AHD và Analog. Với sự phát triển đột phá, chuẩn hình ảnh trên camera giám sát được phát triển giúp nâng cao chất lượng hình ảnh của camera, đáp ứng tốt hơn nhu cầu của người dùng.
Lắp đặt camera quan sát cửa hàng giám sát qua điện thoại bằng wifi 3g Tư vấn lắp camera cho chửa hàng rẻ nhất tiết kiệm chi phí và những vị trí phù hợp lắp đặt camera giám sát cửa hang tiết kiệm đảm bảo mọi thất thoát có thể phát sinh không đáng có cho cửa hàng
Lắp đặt camera giám sát qua điện thoại iphone android là nhu cấu thiết yếu ngày nay, Lắp camera xem trên điện thoại như thế nào là ổn định và cơ chế hoặt động của camera giám sát qua điện thoại như thế nào. trong bài viết này sẽ giúp bạn tìm hiểu cơ chế để lựa chọn phù hợp.
An ninh trong cuộc sống ngày càng được mọi người quan tâm hơn. Sự phát triển mang đến cho chúng ta nhiều giá trị nhưng nó cũng kéo theo nhiều các tệ nạn nguy hiểm. Lắp đặt camera giám sát cho gia đình là một biện pháp phòng tránh hữu hiệu.
Hướng dẫn đổi mật khẩu xem camera giám sát cho dòng Kbvision là điều cần thiết nhất mà công ty lắp đặt camera giám sát An Thành Phát thấy khách hàng nên đổi để đảm bảo an ninh cho những nơi mà mình lắp đặt như hộ gia đình, cửa hàng, shop, văn phòng, công ty, kho xưởng,...tránh được sự dòm ngó của những người khác nhìn vào khu vực an ninh của mình.
Lắp camera wifi quận 1 giá rẻ cho văn phòng cửa hàng gia đình, lắp đặt camera wifi cho công ty gia đình uy tín hình ảnh HD công nghệ mới sử dụng camera wifi chính hãng lắp tại quận 1 tiệu chí ổn định mẫu phong phú đa dạng
Lắp camera tích hợp AL có chức năng gì nỗi bật, giá lắp đặt camera giám sát thông minh có cao không, bộ giá camera quan sát tích hợp công nghệ AL so với camera giám sát thông dụng có khác nhau nhiều không. trong bài viết này sẽ giới thiệu công nghệ camera quan sát AL là gì và nên sử dụng trong trường hợp nào để phát huy hiệu quả
Tư vấn chọn và lắp camera giám sát để có một hệ thống camera chất lượng, tiết kiệm chi phí và có những tính năng công nghệ mới phù hợp và đáp ứng được nhu cầu cảu khách hàng. Công ty An Thành Phát với hơn 10 năm thành lập cùng đội ngũ kinh doanh và kỹ thuật lâu năm sẽ giúp cho quý khách có một dịch vụ chất lượng tốt nhất.
Lắp đặt camera giám sát an ninh hiện nay không còn là xa lạ đối với xã hội hiện nay.lắp đặt hệ thống camera giúp con người giám sát con cái,tài sản,giúp chủ doanh nghiệp quản lý tốt nhân viên cũng như người lao động
Lắp camera giám sát khu công nghiệp giám sát với diện tích rộng thông thường sử dụng camera quay quét tiết kiệm chi phí điều khiển zoom xoay từ xa trên điện thoại máy tính. hệ thống có trung tâm giám sát cho cổng bảo vệ. giúp tiết kiệm chi phí đáng kể.
Camera giám sát gia đình giá rẻ nhất đang là vấn đề được nhiều khách hàng quan tâm hàng đầu hiện nay. Với chủng loại camera quan sát đa dạng về mẫu mã, chức năng, giá thành, tuy nhiên chúng ta cân nhắc nhu cầu giám sát để giảm thiểu chi phí cho gia đình của mình.
Camera giám sát wifi hiện nay là một trong những xu thế và hướng đến của vô số người dùng hiện nay. Camera giám sát wifi giá rẻ nhưng mang lại hiệu quả bảo vệ an ninh cao chất lượng nhờ các tính năng công nghệ được tích hợp trong nó. Vậy camera giám sát wifi là gì? Chúng hoạt động ra sao? Hãy cùng Công nghệ An Thành Phát tìm hiểu về nó nhé!
Ngày nay việc lắp camera giám sát cho khu công nghiệp là một trong điều cần thiết cho các chủ đầu tư cần giám sát mọi hoạt động của các nhà xưởng trong khi công nghiệp. Để tìm hiểu thêm chi tiết bạn có thể xem qua bài viết dưới đây!
Lắp camera yoosee với mức giá thành rẻ nhưng vẫn tích hợp được nhiều tính năng thông minh bảo vệ tài sản gia đình người sử dụng.Camera yoosee xem từ xa qua thiết bị điện thoại. Camera Yoosee đang được nhiều người truyền tai nhau và lựa chọn sử dụng trên thị trường.
Lắp camera quan sát chính hãng ngày nay giá cũng khá rẻ, tuy trên thị trường có rất nhiều thương hiệu camera quan sát khác nhau nhưng hầu như là những thương hiệu không tên tuổi hoặc những thương hiệu không uy tín về dịch vụ sau bán hàng hoặc thương hiệu camera quan sát có chất lượng sản phẩm kém. sau đây là những thương hiệu camera quan sát chính hãng nên dùng
Khóa cửa vân tay PHGLock là dòng sản phẩm cao cấp chất lượng đến từ Úc, với chiếc khóa cửa thông minh độ bảo mật cao giúp bảo vệ gia đình bạn một cách dễ dàng. Sau đây là hướng dẫn sử dụng khóa cửa vân tay PHGLock bạn có thể tham khảo nhé!
Khu vực trong thang máy là một trong những nơi cần được lắp đặt bộ thu phát wifi để có thể giúp ích cho cuộc sống mỗi chúng ta. Tuy nhiên việc sử dụng chúng còn có khá nhiều vấn đề gặp phải, vì vậy bạn cần tham khảo qua hướng dẫn kích hoạt bộ thu phát wifi cho thang máy ở bài viết dưới dây nhé!
Thi công camera cho nhà xưởng là việc luôn luôn cần thiết, giúp bạn giám sát được hàng hoá và quản lí nhân viên. Để làm sao chọn được một loại camera cho nhà xưởng chính hãng, giá rẻ và lắp đặt sao cho phù hợp là vấn đề khiến nhiều người phải suy nghĩ. Mời các bạn tham khảo và tìm hiểu về vấn đề này qua bài viết dưới đây !
Camera quan sát giá rẻ giờ đây dường như là điểm đến hàng đầu của hầu hết người dùng hiện nay bởi chúng giúp ta có thể tiết kiệm khoản chi tiêu không hề nhỏ. Tuy nhiên camera quan sát có rất nhiều loại, thương hiệu hay nguồn gốc xuất xứ, mỗi loại có những đặc điểm, chức năng riêng, vậy chúng ta nên lắp camera quan sát giá rẻ nào để đảm bảo chất lượng tốt, hiệu quả cao. Hãy cùng An Thành Phát xem qua bài viết này nhé!
Lắp Camera An Ninh Gia Đình giá rẻ chính hãng giám sát 24/24 từ xa qua Smartphone, máy tính cả ngày lẫn đêm đảm bảo an ninh hiệu quả cho gia đình. Công ty camera An Thành Phát luôn đem đến cho khách hàng những sản phẩm camera gia đình chất lượng nhất tại TP.HCM
Camera giám sát an ninh đang là thiết bị được lựa chọn sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Chúng đem lại những giải pháp lắp camera cho khu phố tối ưu bảo vệ an ninh hiệu quả. Vậy những giải pháp đó như thế nào, hãy cùng An Thành Phát tìm hiểu về lắp camera cho khu phố nhé
lắp Camera Dahua Giá Rẻ là Giải pháp chọn dòng camera phù hợp với nhu cầu sử dụng. bởi ưu điểm của camera Dahua là thương hiệu camera toàn cầu chính vì vây có nhiều mẫu mã nhiều công nghệ tích hợp trên từng camera khác nhau để khách hàng có thể lựa chọn phù hợp với nhu cầu sử dụng camera của mình
Lắp camera an ninh giá rẻ đã xuất hiện từ lâu, tuy nhiên so với ngày nay thì độ phổ biến của chúng được rộng rãi hơn, giá thành rẻ hơn rất nhiều mà công nghệ tích trong camera ngày càng tiên tiến, hiện đại. Để thêm chi tiết về giá lắp camera an ninh, chúng ta cùng xem qua bài viết dưới đây nhé!
Hiện nay việc lắp camera ngày càng trở nên phổ biến và quan trọng hơn bao giờ hết. Với thực trạng đời sống xã hội xuất hiện nhiều thành phần tệ nạn xã hội như trộm cắp, gây gỗ đánh nhau, hay các hành vi bạo lực gia đình. Vậy lắp camera cần những gì? Chọn camera loại nào tốt nhất? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé!
Lắp đặt camera hiện nay là giải pháp an ninh tốt nhất và cần thiết cho mỗi con người chúng ta. Do thực trạng đời sống ngày càng phức tạp thường xảy ra các vụ trộm cắp tài sản. Tuy nhiên lắp đặt hệ thống camera quan sát bạn cần phải bỏ ra 1 chi phí không nhỏ. Sau đây là bài viết về bảng giá thi công lắp đặt camera an ninh cho bạn tham khảo và có thể lựa chọn loại camera phù hợp.
Giải pháp lắp camera nhà xưởng tốt nhất cho chủ hay quản lý cấp cao đảm bảo giám sát được tổng thể xưởng cũng như công nhân làm việc ở trong nhà xưởng. Camera cho nhà xưởng có độ ổn định cao, hoạt động mạnh mẽ với mọi điều kiện môi trường.
Việc gán đầu ghi NVR vào đầu ghi NVR giúp người dùng có thể dùng cho các trường hợp muốn tập trung các đầu ghi ở địa điểm khác về địa điểm giám sát tổng. Điều này cũng khá tiện lợi các công ty và doanh nghiệp lớn nhỏ. Sau đây là hướng dẫn gán đầu ghi NVR vào đầu ghi NVR Hikvision mà bạn có thể tham khảo
Ngày nay việc lắp camera giám sát cho khu công nghiệp là một trong điều cần thiết cho các chủ đầu tư cần giám sát mọi hoạt động của các nhà xưởng trong khi công nghiệp. Để tìm hiểu thêm chi tiết bạn có thể xem qua bài viết dưới đây!
Ngày nay việc lắp đặt âm thanh hội trường, tòa án là một trong những điều cần thiết giúp cho người nói truyền tải những thông tin quan trọng cần thiết cho người nghe. Nếu bạn có nhu cầu thì có thể xem qua bài viết tư vấn lắp đặt âm thanh hội trường, tòa án để hiểu rõ hơn nhé!