☎ 0938 11 23 99
tìm camera

RG-E-120(GE) Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE

Giá : 1,200,000 VNĐ
Giá Khuyến Mãi: 696960
Sản Phẩm:
Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE) được thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi. Nguồn Poe dùng cho các Model WIFI RG-AP710, RG-AP130(L), RG-AP720-L, AP210-L, RG-AP630(CD).

RG-E-120(GE) Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE

🎥 Đặt Điểm Thiết kế mạng Lan cáp quang RG-E-120(GE) Thông Số
📸 Camera RG-E-120(GE)
👍🏻 Độ Nét sp Khác
🛡 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💯 Điểm Nỗi Bật sp khac
🕯 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
🏟️ Thiế Kế sp Khác
Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE) được thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi. Nguồn Poe dùng cho các Model WIFI RG-AP710, RG-AP130(L), RG-AP720-L, AP210-L, RG-AP630(CD).
Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE) được thiết kế đơn giản nhỏ gọn lắp đặt một cách dễ dàng với những thiết bị wifi, công tắc SOHO, webcam... Bên cạnh đó, bộ cấp nguồn còn tuân thủ được tiêu chuẩn IEEE 802.3af là bộ điều hợp PSE hỗ trợ được những sản phẩm với nguồn cấp điện PoE. Tất cả những cổng RJ45 trên thiết bị hỗ trợ được tự động nhận dạng cáp MDI/MDIX. RG-E-120(GE) có khả năng giúp bảo vệ ngắn mạch tuyệt vời và cho phép nhận dạng được PD tự động thông minh.
 
Ngoài ra, RG-E-120(GE) là một trong số những sản phẩm thuộc dòng thiết bị mạng wifi đến từ thương hiệu Ruijie Network nổi tiếng được nhiều người tin tưởng và sử dụng. Đây là thương hiệu cung cấp những thiết bị mạng cấp doanh nghiệp hàng đầu thế giới với các sản phẩm có chất lượng cao cùng với nhiều tính năng nổi bật, dễ dàng sử dụng và quản lý.
 

Thông số kỹ thuật Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE):

Công suất 15.4W/50V DC

Tương thích chuẩn IEEE 802.3af
 
Safe: Low Power Devices Receive Only the Power They Need
 
1 cổng PoE (1000Base-T, 802.3af)
 
Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt với các thiết bị wifi
 
Nguồn Poe dùng cho các sản phẩm RG-AP110-L, RG-AP180, RG-AP710, RG-AP130(L), RG-AP720-C361L, AP210-L, RG-AP630(CD), RG-AP680(CD), RG-EAP602
 
Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE) là sự lựa chọn hoàn hảo cần thiết đến từ thương hiệu Ruijie Network nổi tiếng được nhiều người sử dụng. Bởi RG-E-120(GE) được trang bị được nhiều tính năng hiện đại, có thể cho phép triển khai linh hoạt những thiết bị được cấp nguồn (PD), cùng với khả năng bảo vệ ngắn mạch tuyệt vời
 
 
Ruijie RG-E-120(GE)
 

Hãng sản xuất Bộ cấp nguồn PoE RUIJIE RG-E-120(GE):

Ruijie Networks thương hiệu Trung Quốc - là một trong 4 nhà sản xuất thiết bị mạng - wifi cấp doanh nghiệp (Enterprise) lớn nhất thế giới (Ruijie, Cisco, HP, Huawei, ..). Có thị phần số 1 về WLAN, số 3 về switch, chuyên cung cấp WLAN, Switch, Router, Internet Gateway, Firewall và Software.

Ruijie cung cấp các sản phẩm cấp doanh nghiệp được kiểm tra và chứng nhận bởi công ty Tolly (USA). Với dải sản phẩm đa dạng, thiết bị của Ruijie Networks có thể đáp ứng hầu hết các giải pháp về thiết bị mạng cho hệ thống ngân hàng, nhà máy, khách sạn, chuỗi cửa hàng bán lẻ, ...
 
Năm 2018, Hãng Ruijie Networks cho ra mắt các dòng sản phẩm thiết bị mạng (Wifi, switch, gateway,...) với giá phổ thông và cạnh tranh hơn nhưng vẫn đảm bảo chất lượng của một thiết bị cấp doanh nghiệp. Tất cả sản phẩm đều được quản trị từ xa bằng Ruijie cloud (Mobile app/web) một cách dễ dàng, không hạn chế số lượng thiết bị và hoàn toàn miễn phí.


  • HDS-2326G2-ISU/SL CAMERA IP PỎE HDPARAGON
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    CAMERA IP PỎE HDPARAGON HDS-2326G2-ISU/SL là dòng camera quan sát IP 2.0 megapixel sản phẩm có thiết kế dome bán cầu chắc chắn.Camera sữ dụng cảm biến hình ảnh 1/2.8 inch Progressive Scan CMOS.Hỗ trợ chuẩn nén Chuẩn nén hình ảnh: H.265, H.265+, H.264, H.264+,Tầm quan sát hồng ngoại: Lên đến 40 mét.Tích hợp khe cắm thẻ nhớ lên đến 128GB.Tích hợp microphone thu âm.Sản phẩm phù hợp cho các công trình lớn,gia đình siêu thị, văn phòng,cửa hàng,công ty.

  • Switch 8 kênh POE HIKVISION DS-3E0508-E(B)
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 8,460,000 VNĐ

    Switch 8 kênh POE HIKVISION DS-3E0508-E(B), – Switch mạng 8 cổng Gigabit 10/100/1000Mbps, layer 2, tự tương thích. – Băng thông: 16 Gbps. – Bảng địa chỉa MAC: 4K. – Phù hợp sử dụng làm switch trung tâm trong hệ thống camera. – Nhiệt độ hoạt động: -10 °C to 55 °C (14 °F to 131 °F). – Nguồn cấp: 5VDC/ 1A. – Vỏ kim loại, thiết kế tản nhiệt không quạt. – Bảo hành: 24 tháng. – Xuất xứ: Trung Quốc

  • Switch 16 kênh PoE HIKVISION DS-3E0318P-E/M(B)
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch 16 kênh PoE HIKVISION DS-3E0318P-E/M(B) là dòng Switch 16 cổng chuyên dung. Tự tương thích chuẩn 802.3af/at,Tổng công suất PoE 135W, Bốn chế độ hoạt động:. Chế độ mở rộng: cổng 9-16, khoảng cách tối đa 250m,. Chế độ mở rộng: cổng 9-16, khoảng cách tối đa 250m,Sản phẩm phù hợp cho các công trình văn phòng,siêu thị,cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,...

  • SWITCH 16 CỔNG POE HIKVISION DS-3E0318P-E(C)
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    SWITCH 16 CỔNG POE DS-3E0318P-E(C)– Switch mạng 16 cổng PoE 100M, 2 cổng uplink 10/100/1000M, Layer 2.Tự tương thích chuẩn 802.3af/at – Tổng công suất PoE 230W. – Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 250m ở chế độ mở rộng.Cổng ưu tiên: Cổng 18, Ưu tiên chất lượng dịch vụ.Chống sét: 6KV cho mỗi cổng.Vỏ kim loại.Nguồn 100-240VACCó tùy chọn cổng quang SDF.Kích thước: 440mm*285mm*43mmTrọng lượng: 3,72kg,Sản phẩm phù hợp cho kho xưởng,siêu thị,văn phòng,cửa hàng,...

  • Switch 8 port PoE HIKVISION DS-3E0109P-E/M(B)
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: 1,910,000 VNĐ

    Switch 8 port PoE HIKVISION DS-3E0109P-E/M(B)) là bộ chuyển mạch PoE 100M lớp 2. Dựa trên chuyển tiếp tốc độ dây, công tắc hỗ trợ cấp nguồn Ethernet PoE và chế độ mở rộng. Khoảng cách cung cấp điện dài tới 250 m. Nó cũng hỗ trợ truyền trước và ổn định video khu vực giám sát quan trọng khi được kết nối với các cổng ưu tiên cao.Khoảng cách truyền lên đến 250m.

  • Switch PoE 8 cổng HIKVISION DS-3E0109P-E(C)
    Giá Khuyến Mãi: 2,100,000 VNĐ
    Giá: 2,320,000 VNĐ

    Switch PoE 4 cổng HIKVISION DS-3E0109P-E(C),8-port 10/100Mbps PoE Switch HIKVISION DS-3E0109P-E(C)Switch mạng Layer 2, 8 cổng PoE 100M, 1 cổng uplink 10/100M.Tự tương thích chuẩn 802.3af/at.Tổng công suất PoE: 100W.Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 250m ở chế độ mở rộng .Cổng ưu tiên: Cổng 18.Ưu tiên chất lượng dịch vụ.Chống sét: 4KV cho mỗi cổng.Chất liệu vỏ: kim loại.Nguồn điện: 51VDC.

  • Switch PoE 4 cổng HIKVISION DS-3E0105P-E/M(B)
    Giá Khuyến Mãi: 1,000,000 VNĐ
    Giá: 1,060,000 VNĐ

    Switch PoE 4 cổng HIKVISION DS-3E0105P-E/M(B),Switch mạng 4 cổng PoE 100M, 1 cổng uplink 10/100M, Layer 2.,Tự tương thích chuẩn 802.3af/at.Tổng công suất tối đa PoE 35W.Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 250m ở chế độ mở rộng.vỏ kim loại. Thiết bị phù hợp cho các công trình lớn,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

  • Switch PoE 4 cổng HIKVISION DS-3E0105P-E(B)
    Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ
    Giá: Liên Hệ

    Switch PoE 4 cổng HIKVISION DS-3E0105P-E(B),4-port 10/100Mbps PoE Switch HIKVISION DS-3E0105P-E(B) - Switch cấp nguồn PoE 5 Port - 4 Port 10/100M + 1 Port Uplink100Mbps RJ45 - Cấp nguồn tối đa cho 1 port: 30W - Cấp nguồn tổng cộng tối đa 4 port: 58W - Nguồn sử dụng: 51V DC, 1.25A - Công nghệ đột phá: cấp nguồn lên đến 250m. Vì đây là switch chuyên dụng cho camera nên đảm bảo hình ảnh chuyển động mượt mà, không bị giật như switch thông thường.


  • Camera Quan Sát Ip Wifi DS-2CV2U21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,900,000 VNĐ
    Giá: 2,050,000 VNĐ

    Camera IP HDParagon DS-2CV2U21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera tích hợp của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên camera, quan sát rõ nét, có khe cắm thẻ nhớ hỗ trợ lên tới 128GB, camera phù hợp lắp đặt cho việc giám sát phòng học, nhà thuốc,nhà ở, quan sát người làm việc

  • Camera Quan Sát Ip 2Mp DS-2CV2Q21FD-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,600,000 VNĐ
    Giá: 1.850.000

    Camera IP Hikvision DS-2CV2Q21FD-IW hình ảnh HD1080P, nhìn xa 5-10m, hỗ trợ các tính năng chống ngược sáng kỹ thuật số, tích hợp Micro, loa đàm thoại 2 chiều. Sản phẩm camera IP không dây này cho chất lượng, gọn nhẹ, dễ sử dụng đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất. Đây là dòng camera all in one của hãng HIKVISION với nhiều tính năng độc đáo được kết hợp trên 1 chiếc camera

  • Lắp Camera Ip Wifi Ngoài Trời DS-2CD2021G1-IDW1
    Giá Khuyến Mãi: 2,950,000 VNĐ
    Giá: 3,800,000 VNĐ

    Hikvision DS-2CD2021G1-IDW1 là sản phẩm camera IP Wifi lắp đặt ngoài trời có độ phân giải 2.0 megapixel, chuẩn nén H.265+, cho tầm quan sát xa 30 mét, thiết kế thẩm mỹ, gọn gàng, tinh tế, phù hợp lắp đặt cho các công trình nhà ở, văn phòng, cửa hàng, ngoài trời , kho hàng , kho xưởng , nhà xưởng , …

  • Camera Quan Sát Ip Hikvision DS-2CD2421G0-IW
    Giá Khuyến Mãi: 1,950,000 VNĐ
    Giá: 2,640,000 VNĐ

    Camera quan sát IP HIK VISION DS-2CD2421G0-IW là dòng camera quan sát IP. Sản phẩm được thiết kế nhỏ gọn chắc chắn. Sản phẩm sử dụng cảm biến hình ảnh CMOS 2.0 Megapixel. Có hỗ trợ WIFI âm thanh 2 chiều.Hỗ trợ thẻ nhớ 128G .Sản phẩm phù hợp cho các công trình kho xưởng,văn phòng,siêu thị,...

  • Camera Wifi Hikvision 360 Ds-2De2c400iw-De/W 4Mp
    Giá Khuyến Mãi: 2,800,000 VNĐ
    Giá: 4,130,000 VNĐ

    Hikvision DS-2DE2C400IW-DE/W là dòng camera IP quay quét mini có hỗ trợ Wifi công nghệ mới H.265+. Camera quan sát DS-2DE2C400IW-DE/W chất lượng, cao cấp, được thiết kế hiện đại và chắc chắn. Độ phân giải 4.0MP, chuẩn nén H.265+, quan sát xa 30m, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 256GB.

  • Camera Wifi 360 Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 850,000 VNĐ
    Giá: 2,200,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời xoay 360 độ X2000-P05 sử dụng chất liêu vỏ chắc chắn, bo tròn. Với độ phân giải Full HD - 1080p mang lại hình ảnh chân thực và rõ nét hơn bao giờ hết.

  • Lắp Camera Wifi Ezviz C1C
    Giá Khuyến Mãi: 1,100,000 VNĐ
    Giá: 1,200,000 VNĐ

    Lắp camera wifi Ezviz C1C FULL HD 1080P giám sát qua điện thoại dễ dàng thiết kế nhỏ gọn phù hợp cho cửa hàng, gia đình lắp tại phòng khách, văn phòng vừa tinh tế vừa phục vụ giám sát quản lý qua điện thoại từ xa

  • Camera Wifi Giá Rẻ Yoosee
    Giá Khuyến Mãi: 550,000 VNĐ
    Giá: 1,500,000 VNĐ

    Camera Yoosee ngoài trời có thiết kế mới mẫu mã cũng khác với các loại Camera Yoosee IP trước đây . Camera Yoosee ngoài trời giờ đây có thêm khả năng chống nước vượt trội và có thể sử dụng cả trong lẫn ngoài trời, giúp bạn tăng thêm khả năng quan sát cũng như bảo vệ tài sản của mình. 5.0 Xếp hạng 3237 xem Giới thiệu sản phẩm Camera Yoosee ngoài trời

  • Camera Wifi Dahua 360
    Giá Khuyến Mãi: 2,779,500 VNĐ
    Giá: 3,500,000 VNĐ

    DAHUA DH-SD2A200-GN-AW-PV là dòng sản phẩm Camera quan sát PTZ Wifi mới hiện nay, có độ phân giải cao 2.0megapixel, với công nghệ hồng ngoại và ánh sáng trắng, ba chế độ xem ban đêm. Hoạt động rất dễ dàng qua thiết bị di động (Android/iOS), cho phép người dùng hoạt động thoải mái.

  • Camera Wifi Kbone 2Mp KN-H21PA
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,600,000 VNĐ

    Camera IP wifi KBONE KN-H21PA với thiết kết nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và sử dụng. với màu trắng trang nhã, tinh tế rất thích hợp lắp đặt mọi vị trí trong nhà. Ngoài ra còn tích hợp thêm tính năng thông minh phát hiện con người và còi báo động giúp cho bạn có thể yên tâm ra khỏi nhà, và cảnh báo khi có người lạ xâm nhập. Ống kính có thể xoay ngang dọc, xoay ngang 355 độ , xoay dọc 80 độ.

  • Lắp Camera Wifi Dahua Trong Nhà
    Giá Khuyến Mãi: 2,068,500 VNĐ
    Giá: 2,500,000 VNĐ

    DH-IPC-HDW1430DT-STW là dòng camera wifi với độ phân giải 4.0mp,thiết kế nhỏ gọn,tích hợp đầy đủ các tính năng thông minh phù hợp lắp đặt trong nhà

  • Lắp Camera Wifi Ezviz Ty2
    Giá Khuyến Mãi: 1,300,000 VNĐ
    Giá: 1,800,000 VNĐ

    Camera Wifi Ezviz TY2 là sản phẩm camera WiFi quay & quét kết nối WiFi thông minh. Dễ dàng quan sát toàn bộ không gian của bạn với phạm vi quan sát 360 độ của Camera TY2 cùng tính năng theo dõi thông minh. Bảo an cho bạn – cả ngày lẫn đêm.

Khu vực trong thang máy là một trong những nơi cần được lắp đặt bộ thu phát wifi để có thể giúp ích cho cuộc sống mỗi chúng ta. Tuy nhiên việc sử dụng chúng còn có khá nhiều vấn đề gặp phải, vì vậy bạn cần tham khảo qua hướng dẫn kích hoạt bộ thu phát wifi cho thang máy ở bài viết dưới dây nhé!

Thi công camera cho nhà xưởng là việc luôn luôn cần thiết, giúp bạn giám sát được hàng hoá và quản lí nhân viên. Để làm sao chọn được một loại camera cho nhà xưởng chính hãng, giá rẻ và lắp đặt sao cho phù hợp là vấn đề khiến nhiều người phải suy nghĩ. Mời các bạn tham khảo và tìm hiểu về vấn đề này qua bài viết dưới đây !

Hiện nay, việc lắp camera wifi là nhu cầu phổ biến để bảo vệ gia đình cũng như giúp bạn quan sát, quản lí trên thiết bị từ xa. Tuy nhiên, đa số các hộ gia đình chưa có đủ kiến thức để nhận biết được loại, các hãng camera nào sử dụng ổn định và lâu bền nhất. Vậy lắp camera wifi nên chọn loại nào ? Mời các bạn tham khảo bài viết dưới đây!

Hiện nay việc lắp camera ngày càng trở nên phổ biến và quan trọng hơn bao giờ hết. Với thực trạng đời sống xã hội xuất hiện nhiều thành phần tệ nạn xã hội như trộm cắp, gây gỗ đánh nhau, hay các hành vi bạo lực gia đình. Vậy lắp camera cần những gì? Chọn camera loại nào tốt nhất? Mời bạn xem qua bài viết dưới đây nhé!

Cảm biến hồng ngoại DS-PDP18-EG2(P)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến hồng ngoại HIKVISION DS-PDP18-EG2(P),Khoảng cách phát hiện: 18m, góc 85.9°,Báo động xâm nhập, báo động phá hoại,Loại trừ báo động giả cho vật nuôi dưới 10kg trong phạm vi 10m,Thiết kế buồng quang học kín,Bảo vệ chống phá hoại,Tự động điều chỉnh độ nhạy,Tích hợp điện trở EOL trên cảm biến,Bù nhiệt độ kỹ thuật số.Sản phẩm phù hơp các thiết bị trung tâm báo động cho văn phòng cửa hàng,siêu thị ,...

GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,526,480 VNĐ Giá: 2,870,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI Module QUANG SFP thiết bị hỗ trợ sóng nóng 1000BASE-LX Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP…1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 40km, LC).

GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI Thiết bị Module quang Ruijie
Giá Khuyến Mãi: 2,719,200 VNĐ Giá: 2,350,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi. Ngoài ra, Module Quang GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI được áp dụng những bước sóng khác nhau trong việc truyền đạt và nhận. GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, sóng nóng 1000Base-LX

GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 2,294,160 VNĐ Giá: 2,850,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI áp dụng các bước sóng khác nhau trong truyền và nhận. Theo cách đó, tín hiệu quang được truyền hai chiều trong cáp quang. Mô-đun SFP là một thiết bị đầu vào / đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang. Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM STM-1.1000Base-T SFP sử dụng dây đồng hiện có để thực hiện kết nối Gigabit song công hoàn toàn giữa các máy trạm cao cấp và phòng phân phối điện

Cảm biền rung HIKVISION DS-PD1-SKM
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biền rung DS-PD1-SKM Cảm biến rung HIKVISION DS-PD1-SKM - Dải độ nhạy rộng, có thể điều chỉnh,Thiết kế cảm biến gốm,Phát hiện và báo động rung,sốc,Có thể điều chỉnh độ nhạy,Cài đặt đếm số lần shock,Đèn chỉ thị LED 2 màu,Báo động khi điện áp thấp (dưới 7.3V),Bảo vệ chống phá hoại. Thông số kỹ thuật - Operating Voltage: 12 VDC (Valid: 9V to 14V),Current: 18mA,Working Temperature: -35°C ~ +70°C,Working Humidity: 95% (Without Condensation),Capacity: 12 VDC 300 mA,Dimension (L x W x H): 88 × 58 × 25 mm,Bảo hành: 24 tháng.thiết bị dễ dàng kết nối các dầu trung tâm báo động.

MINI-GBIC-ZX80-SM1550 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 4,646,400 VNĐ Giá: 5,320,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-ZX80-SM1550 là một loại thiết bị được cài đặt vào cổng Ethernet và đầu vào/đầu ra Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-ZX. Bên cạnh đó, SFP còn chịu trách nhiệm kết nối được các cổng cáp và mạng cáp quang.

Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến kính vỡ Hikvision DS-PDBG8-EG2 ,– Khoảng cách kết nối đến trung tâm báo động: 1.000m (Trong không gian trống),Khoảng cách nhận diện: 8m,Hỗ trợ kết nối thêm 2 vùng có dây,Có chỉ báo cường độ tín hiệu,Có thể cấu hình từ xa qua APP,Chiều cao lắp đặt: 1.8m đến 2.4m,Có thể gắn tường hoặc trần,Loại pin: 2 x CR123A (Kèm sẵn trong thiết bị, thay thế dễ dàng),Tuổi thọ Pin: khoảng 5 năm,Kích thước: 38.8 mm × 107 mm × 22.5 mm,Trọng lượng: 49.5g,Xuất xứ: Trung Quốc,Bảo hành: 24 tháng.Sản phẩm dễ dàng kết nối tất các thiết bị trung tâm báo đọng hiện nay.Phù hợp cho các công trình,dự án,siêu thị,cửa hàng,...

MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ Giá: 4,360,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.

MINI-GBIC-LH40-SM1310 Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,775,200 VNĐ Giá: 4,360,000 VNĐ

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LH40-SM1310 là loại thiết bị có thiết kế nhỏ gọn và dễ dàng lắp đặt và sử dụng tiện lợi. Bên cạnh đó, MINI-GBIC-LH40-SM1310 có hỗ trợ 2 đầu vào và đầu ra, Ethernet GE bước sóng ngắn 1000Base-LH. Cùng với hệ số hình thức SFP sẽ có thể kết nối với cổng cáp và mạng cáp quang nhanh chóng.

Đầu báo kính vỡ ViTRON™ Plus Glassbreak (RG71FM0G300B)
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Đầu báo kính vỡ ViTRON™ Plus Glassbreak (RG71FM0G300B) Đầu báo kính vỡ. Phát hiện vỡ của các loại : Kính tấm thông thường, kính cường lực (kính tôi), kính dán (kính an toàn). Khoảng cách tối đa 9m.

Mini-GBIC-GT Module quang RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 3,168,000 VNĐ Giá: 3,800,000 VNĐ

Thiết bị Module quang Ruijie Mini-GBIC-GT là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

MINI-GBIC-LX-SM1310 MODULE QUANG SFP 1Gb RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,422,960 VNĐ Giá: 2,000,000 VNĐ

Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

MINI-GBIC-SX-MM850 Module quang SFP RUIJIE
Giá Khuyến Mãi: 1,277,760 VNĐ Giá: 1,850,000 VNĐ

Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

Archer A8 Router Wi-Fi Băng Tần Kép
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 1,099,000 VNĐ

TP-Link R480T+ Router cân bằng tải băng thông rộng an toàn và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.

Cảm biến hồng ngoại không dây Aolin SH-416
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: Liên Hệ

Cảm biến hồng ngoại không dây Aolin SH-416,Đầu dò hồng ngoại không dây AoLin SH-416,Đầu dò hồng ngoại AOLIN dạng màn chắn không dây, dùng pin 12V.,Tầm cao 6 mét, tầm xa 3 mét.,Khoảng cách kết nối tới trung tâm 100m ( kèm pin ),Thích hợp lắp tại cửa sổ, ban công, cửa ra vào.,Bảo hành: 12 tháng. Sản phẩm phù hợp cho tất cả cá dòng trung tâm báo động hiện nay,dễ dàng kết nối.

TL-R480T+ Router Cân Bằng Tải Băng Thông Rộng
Giá Khuyến Mãi: Liên Hệ Giá: 1,299,000 VNĐ

TP-Link R480T+ Router cân bằng tải băng thông rộng an toàn và đáng tin cậy với khả năng quản lý tập trung. Với thiết kế ấn tượng, chất lượng vượt trội chắc chắn sản phẩm phụ kiện mạng chuyên dụng này sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng.